ภาพส่งท้ายงานสุดท้ายของปี Goodyear Six Debut.......

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 24 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    นั่นดิ เห็นด้วย อวบๆเหมือนเดิมดีกว่า

2. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    รูปสวยคับ ขอบคุณมากคับ

3. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    สวยครับผม

4. Eagle Shop

Eagle Shop New Member VIP

23
    1
    0
    GOODYEAR RACING

ขอบคุณครับพี่จอหํน :cool:

ปล.คนกลางหล่อมาก

:cool::cool:

ปล2. รูปสวยด้วย:D

ปล3. พี่จอหํนไปถ่ายรูปที่งานExpoให้ด้วยนะ:p

5. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    รูปสวย คม คับ น้องแนทแห้งจัง สงสัย...หมด อิอิ:D

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0

พี่คงจะไปวันเสาร์หรือไม่ก็วันอาทิตย์แหละ ไปถ่ายรายการ

แล้วนครล่ะ อยู่หรือเปล่า???

7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะครับ

8. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    *** แจ่มมากมายครับบครายยเครียดดดด ***

9. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    เยี่ยมมากคับจอห์น ภาพสวยดี ยังไงจะตามดูรายการนะครับ

วันไหน เวลาไร?

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    งานเคเบิ้ล รายการ SpeedX TV วันอาทิตย์ครับ ออนแอร์เทปแรก อาทิตย์แรก วันอาทิตย์ที่ 7 4 ทุ่ม ทาง Truevision MCOT2 ช่อง 79 ครับ

ส่วนงานดริฟท์ ยังไม่คอนเฟิร์มวันและเวลาครับ ทราบแล้วจะมาแจ้งที่นี่ครับ

ขอบคุณสำหรับรูปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้