ลืมไปแล้วหรือคับสถิติประเทศไทยแล้วนะคับกับเวลา 6.5 ของเขาดีจริง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    โอกาสหน้ายังมีครับ สู้สู้ !!!

2. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    อืม...ผมว่านะ เค้าคงไม่อยากจะผลาญเครื่องมากกว่าครับ เพราะต้องวิ่งอีก 3 รอบ

ส่วนเรื่องระยะเบรค เห็นรถเข้าเส้นไปแล้วทั้งคัน ร่มถึงออก ด้วยนะครับ

*** ผมยืนใกล้ๆ กับ ท่านแน่ๆ 300 เมตรเหมือนกัน :cool: ***

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้