รูป Cef หมอเส็ง มิดที่คลอง 5 และสภาพโดยรอบ ณ ที่เกิดเหตุ ...

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Emporio, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dark_EK

Dark_EK New Member VIP

546
    28
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

2. Diggies

Diggies New Member Member

4
    0
    0
    พอดีไม่ได้ไปร่วมงาน ตอนเช้านั่งดูข่าว ตกใจมากครับ ไม่คิดว่าจะเกิดกับงานนี้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม

3. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอแสดงควมเสียใจด้วยครับ

4. pokpong

pokpong New Member Member

5
    0
    0
    ขอแสดงว่าเสียใจด้วยนะคร้าบ

5. kriengrojkul

kriengrojkul New Member VIP

26
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับทุกฝ่ายด้วยคับ

6. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    ขอเเสดงความเสียใจครับ

7. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เห็นแล้วอยากจะร้องให้

ขอแสดงความเสียใจอย่างที่สุดครับ

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

9. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เห็นเหตุการณ์แล้วใจหายเลยครับ

10. ChuT-AE110

ChuT-AE110 New Member Member

574
    0
    0
    เป็นเหตุการณ์ที่ทุกคนไม่คาดว่าจะเกิดขึ้น ผมอยู่ในเหตุการณ์แต่ก็ไม่คิดว่าจะรุนแรงมากถึงขนาดนี้
    ขอแสดงความเสียใจกับทุกชีวิตที่สูญเสียไป และผู้คนที่บาดเจ็บกับเหตุการณ์ครั้งนี้นะคับ

11. Best 11x

Best 11x New Member Member

7
    0
    0

12. eno_shilif

eno_shilif New Member Member

22
    1
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ

13. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

14. ko kane

ko kane New Member Member

60
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วย

15. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับและหวังว่ามาตราฐานสนามจะเข้าสู้สากลมากขึ้น

16. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  17. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้บาดเจ็บ

และขอไว้อาลัยกับผู้ที่เสียชีวิตครับ

18. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    หดหู่เหมือนกันครับนอนไม่หลับเลยผมอยู่ในเหตุการเหมือนกันครับ ยังไงก็ขอแสดงความไว้อาลัยกับผู้เสียชีวิตทุกรายนะครับ

และหวังว่าจะไม่เกิดเหตุการที่ร้ายแรงอย่างงี้อีกในสนามบ้านเราอีกเลยนะครับ เป็นห่วงจริงๆ

19. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจ
    อย่างสุดซึ้ง

20. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

21. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เสียใจกับเหตุการณ์ ที่เกิดขึ้น ครับ ล่าสุดเ็ห็นว่าเสียชีวิต ไป 12 คน

22. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ตื่นมาตอนเช้า ทราบข่าวจากเพื่อน ช็อกมากครับ

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของผู้เสียชีวิตด้วยครับ

ไม่คิดว่าจะมีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้น...อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้เสมอครับ

23. GenuineShop

GenuineShop New Member Member

42
    1
    0
    ทางสนามขอให้รับผิดชอบผู้สูญเสียให้ถึงที่สุดนะครับ
    และขอให้ปรับปรุงและยกระดับวงการรถบ้านเราได้ได้ขึ้น

เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่าย
    เพราะเรื่องแบบนี้ไม่มีใครอยากให้เกิดอยู่แล้วครับ

24. jo_AE92

jo_AE92 New Member Member

48
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

25. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6

26. goophy

goophy New Member Member

0
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัว และ ญาติผู้เสียชีวิตด้วยนะคับ

27. wutwarren

wutwarren New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เสียใจจริง ๆ

28. jiraw

jiraw New Member Member

1
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับญาตพี่น้องผู้สูญเสีย และผู้บาดเจ็บด้วยครับ

29. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    ผมเองก็อยู่ในเหตุการ์ณนี้และไม่คิดว่าตัวเองจะรอดมาได้ ไม่ว่าจะเหตุผลอันใด ผมก็ขอให้ดวงวิญญาณผู้เสียชีวิตไปสู่สุขติ และขอแสดงความเสียใจกับญาติๆ ผู้เสียชีวิตด้วยครับ

30. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตนะคะ
    และขอเป็นกำลังใจให้กับญาติๆผู้เสียชีวิตด้วยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้