รูป Cef หมอเส็ง มิดที่คลอง 5 และสภาพโดยรอบ ณ ที่เกิดเหตุ ...

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Emporio, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    เสียใจด้วยน่ะครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. work_x

work_x New Member Member

32
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

3. Baby Satan

Baby Satan New Member Member

0
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับบรรดาผู้เสียชีวิตในครั้งนี้ด้วยครับ...

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ขอแสดง ความเสีย ใจด้วยคับ สะเทือน ใจมากๆ คนต้องมา เสีย ชีวิต มากมายขนาดนี้

คิดอะไรไม่ออก พูดไม่ ออกจริงๆ

5. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ
    ต่อไปถ้าไปดูก็ให้ระวังกันด้วยครับ

7. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เศร้าคร๊าบบบ...
    ขอไว้อาลัยด้วยคร๊าบบบ...

8. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    เสียใจด้วย

9. เศร้าครับบอกไม่ถูก
    แล้ว ทศพล เป็นไงบ้าง
    ใครทราบช่วยส่งข่าวด้วยครับ

10. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2008
  11. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ขอแสดงความเสียใจ และร่วมไว้อาลัยด้วยครับ

12. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    ขอแสดงความเสียใจแด่ครอบครัวผู้สูญเสียด้วยครับ

13. Torqe @bouT

Torqe @bouT New Member Member

14
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียทุกท่านด้วยคับ

14. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผูสูญเสียครับ

15. nantawat sereedeelert

nantawat sereedeelert New Member Member

1
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ อึ้งพูดม่ายออกเลยยย ++

16. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ขอแสดงความเสียใจ ทั้งผู้เสียชีวิต และผู้ที่ได้รับบาดเจ๊บด้วยครับ

17. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ขอแสดงความเสียใจมาไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  18. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

เลยผมไปนิดนึงรอดไป

19. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง

20. ton_AFTER SHOCK

ton_AFTER SHOCK Well-Known Member Member

306
    312
    63
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

21. sitnonXtreme

sitnonXtreme New Member Member

27
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

22. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    เสียใจด้วยครับกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ยังไงฝากทางสนามช่วยดูแลเรื่องความปลอดภัยด้วยครับ
    เพราะมันคือความสูญเสียอย่างยิ่งครับ

23. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เสียใจด้วยครับ

24. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ไม่น่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้เลย ยังไงเพือนๆที่ชอบยืนข้างแทรกก็ระวังด้วยน่ะคับ

25. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ต้องแสดงความเสียใจ อย่างสุด ๆๆๆ

26. Thew115PowerHaus

Thew115PowerHaus Member VIP

755
    2
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

27. MR.Runabout

MR.Runabout Member Member

84
    11
    8
    ขอแสดงความเสียใจ และร่วมไว้อาลัยด้วยครับ
    ผมเองก็เพิ่งได้ยินข่าวเมื่อคืนครับ ตอนแรกนึกไม่ถึงครับว่าจะเกิดเหตุแบบนี้ได้

28. solos t

solos t New Member Member

5
    0
    0
    ดูข่าวเมื่อคืนตกใจมากครับไม่น่าเกิดขึ้นได้ เสียใจด้วยจริงๆครับ

29. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    เห็นด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยนะครับแล้วขอเป็นกำลังใจให้คุณทศพล ให้หายไวไวครับ กลับมาพัฒนาวงการต่อไปครับ

keep fighting ครับ

ปล. จะโทษสนามว่าไม่มีมตราฐานอย่างเดียวก็ไม่ได้ครับ เพราะคนดูก็ควรทำตามระเบียบที่ทางสนามวางเอาไว้ครับ ว่าควรดูตรงไหน ยืนตรงไหน ขอให้ครั้งนี้เป้นครั้งสุดท้ายที่จะเกิดเหตุการณ์ที่คาดไม่ถึงแบบนี้ครับ

30. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    เห็นภาพแล้วรู้สึกเศร้าครับ ขอให้ครั้งนี้เป็นบทเรียนที่ยิ่งใหญ่และขอให้เป็นครั้งสุดท้ายสำหรับการสูญเสียแบบนี้ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของผู้เสียชีวิตด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้