รูป Cef หมอเส็ง มิดที่คลอง 5 และสภาพโดยรอบ ณ ที่เกิดเหตุ ...

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Emporio, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonbi

tonbi New Member Member

26
    1
    0
    เห็นรูปแล้วหลอนเลยครับ

ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่จากไปด้วยนะครับ

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เสียใจด้วยครับ........คนขับเป็นยังไงบ้าง

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ไม่น่าเกิดขึ้นเลย เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  4. fittaer

fittaer New Member Member

27
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ กับผู้สูญเสียครับ

5. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงๆครับ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างมากๆครับ

7. JB_WEALTH

JB_WEALTH New Member Member

19
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

8. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ สิ่งนี้ไม่อยากให้มีใครเกิดขึ้น

ขอให้เป็นบทเรียนราคาแพงกับ เจ้าของสนามทุกสนาม และคนดู

นะครับ อย่าให้แบบนี้เกิดขึ้นอีก

9. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    เคยสงสัยเหมือนกัน ว่าขอบปูน ทำไมต้องทำให้เฉียง
    มันอาจจะช่วยเซฟคนที่อยู่ในรถ แต่คนข้างนอกคงไม่ได้ช่วยอะไร

แต่ มันก็คงไม่ใช่สาเหตุหลัก เพราะรถที่มา็เร็วขนาดนั้น
    ท่าไหน ก็ทำได้

ต้องมาดูที่สถานที่สำหรับผู้ชมแล้วล่ะคับ
    ว่าสมควรไหม
    ปลายแทรครถวิ่งเร็วแค่ไหน
    ผมก็เคยยืนดูปลายแทรค

แต่โชคดี ไม่เกิดแบบนี้

ถ้าวันนั้น โชคร้าย ก็คงเป็นแบบนี้

ฉะนั้น
    อยุ่ในที่ที่ควร ดีกว่าครับ ผมว่า สนามเขาัจัดที่นั่ง ที่ชม
    ให้ดี และปลอดภัยพอสมควร (ยกเว้น สแตนดำ ข้างแทรค เริ่มอันตรายละ)

ใช้สัญชาติญาณช่วยละกันครับ ว่าเราควรดูที่ตรงไหน ตรงไหนควรเสี่ยง
    ตรงไหนไม่ควรเสี่ยง

อุบัติเหตุ แปลว่า เหตุ ที่เกิดขึ้น โดยไม่คาดคิด

ขอแสดงความเสียใจ กับผู้ที่จากไป และผู้ที่รู้จักกับผู้เสียชีวิต และผู้บาดเจ็บด้วยครับ

model_tum ถูกใจสิ่งนี้
  10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ขอแสดงความเสียใจ แก่ญาติผู้เสียชีวิต และ ผู้บาดเจ็บทั้งหลาย
    สิ่งที่คาดว่าจะไม่เกิดขึ้นมันก็ต้องเกิดขึ้น น่ากลัวมาก....

11. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิต กับ ผู้บาดเจ็บด้วยครับ

12. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0

13. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    ไว้อาลัยคับ

14. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ผมกลับออกมาตอนสามทุ่มกว่า ถนนเลีบยคลองขาไปสนามรถติดมากๆ
    มาสวนทางกับรถกู้ภัยแถวๆสะพานข้ามคลอง ไม่นึกว่าจะเกิดเหตุในสนาม

15. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่น่าเกิดเหตุการณ์อย่างนี้เลย

16. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ:cry:

17. Bank Evo Ten

Bank Evo Ten New Member Member

9
    0
    0
    MLR THAILAND ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เศร้าครับ...

ไปสู่สุขคติเถิญ...!!

19. SkyLinEZaa

SkyLinEZaa New Member Member

12
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ....

20. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

21. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0

22. ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของผู้เสียชีวิตด้วยครับ

23. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    ขอแสดงความเสียใจร่วมใว้อาลัยผู้เสียชีวิตครับ

24. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ

25. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เศร้าครับ ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ
    ดูรูปสุดท้ายแล้วรู้สึกขนลุกซู่เลย น่ากลัวมาก....

26. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    น่ากลัวมากครับ เสียใจกับทุกท่านที่สูญเสียจากการจากไปของทุกท่านที่เสียชีวิต

27. hanaga101

hanaga101 New Member Member

92
    3
    0
    ขอไวอาลัยกับผู้เสียชีวิตไว้นะที่นี้ด้วย ครับ แล้วก็ขอแสดงความเสียใจ กับ คุณ ทศพล เปี่ยมใย ด้วยครับ คุณ ทศ คงแก้อาการรถไม่อยู่จิงๆ ล้อกลมๆอะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ นักแข่งระดับโลกยังพลาดเลยครับ คงไม่มีใครอยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้หลอกครับ

28. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    เสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยค่ะ

29. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    ดูข่าวเมื่อกี้ น่ากลัวมาก ไงก้อแสดงความเสียใจด้วยนะครับกับผู้ที่เสียชีวิต

30. chang 97

chang 97 New Member Member

0
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้