เหตุการณ์การที่ไม่คาดฝันที่เกิดขึ้นและการสูญเสียครั้งใหญ่

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย noi bigcarcenter, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เสียใจด้วยครับ

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

3. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นมากคับ

4. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    เสียใจนะครับ

แต่เค้าประกาศเตือนกันก็ทำตามกันหน่อยนะครับ อย่ามักง่าย

ทางสนามเองก็เช่นกัน อย่ามักง่าย ประกาศแล้วคนดูไม่ยอมฟัง ก็ไม่ควรเริ่มแข่ง ทางผู้จัดมีสิทธิหยุดการแข่งชั่วคราวอยู่แล้ว

เพราะเป็นพื้นที่ส่วนบุคคล และเป็นผู้จัดอีกด้วย

หวังว่าครั้งนี้คงจำกันนะครับ ทั้งคนดู คนจัด และทางสนาม

5. พัชรเกียรติ

พัชรเกียรติ New Member Member

1
    0
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะครับ

6. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ต้องขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

7. RB2XDET

RB2XDET New Member Member

3
    0
    1
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้จากไปด้วยครับ ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้นครับ รวมทั้งตัวคนขับด้วยเข้าไม่อยากให้เกิดแน่นอนครับ ต้องฝากทางสนามดูแลความปลอดภัยให้มากกว่านี้ครับ! เพราะตรงปลายหรือ3ใน4ของแทรกไปแล้วไม่น่ามีคนดูตรงนั้นครับ ความเร็วขนาดนั้นอันตรายมาก

8. aizaa_

aizaa_ New Member Member

44
    1
    0
    เสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยน่ะคับ
    ขอให้ผู้เสียชีวิตทุกท่านไปสู่สุขติด้วยคับ

9. Johnnie

Johnnie New Member Member

26
    1
    0
    เห็นข่าวแล้วตกใจมากเลยครับ

เสียใจกับผู้สูญเสียด้วยนะครับ

10. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    เสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยนะค่ะ

11. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

12. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เสียใจด้วยครับ...

13. pongAE

pongAE New Member Member

9
    0
    0
    ขอให้ผู้ที่เสียชีวิตไปสู่สุขคติ
    และให้เป็นครั้งสุดท้ายที่เกิดขึ้น
    ครับ

14. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะคับ

15. ST190

ST190 New Member VIP

87
    2
    0
    เสียใจด้วยคราบ

16. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    ***ขอ แสดงความมเสียยใจด้วยยครับบ ***

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อดีตไม่อาจย้อนกลับไปแก้ไขได้ ขอไว้อาลัยแด่ผู้สูญเสีย และช่วยกันป้องกันเหตุในวันหน้าอย่าให้เกิดขึ้นอีกเลย.......

18. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

19. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ไม่อ้างอิงล่ะ เห็นด้วยกับคุณ John GooD old Car ครับ

ต้องแสดงความเสียใจด้วยกัยผู้ที่สูญเสีย และรู้สึกหดหู่กับเหตุการณ์ทีเกิดขึ้น

20. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะครับ - -/

21. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    ขอเเสดงความเสียใจกับทุกๆฝ่าย เเละผู้สูญเสียด้วยคับ

22. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งคับ

23. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    สลด.

24. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยนะคับ

25. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0

26. ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ

27. TON-MATRIX

TON-MATRIX New Member Media

22
    0
    0
    ขอไว้อาลัยเด่ผู้ชีวิตทุกๆท่าน และแสดงความเสียใจต่อญาติ พี่น้องเล่าบรรดาเพื่อนๆของผู้เสียชีวิตและบาดเจ็บ ทุกๆท่าน กับเหตุการณ์ที่ไม่มีผู้ใดอยากให้กิด ทางนิตยสาร OPT.4 < OPTION4 MAGAZINE > ขอแสดงความเสียใจมา ณ.โอกาสนี้ด้วยครับ
    < TON-MATRIX EDITOR OPT.4MAGAZINE >

28. oneissue

oneissue New Member Member

5
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับพี่น้องผู้สูญเสียด้วยครับผม

29. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

30. ko kane

ko kane New Member Member

60
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้