เหตุการณ์การที่ไม่คาดฝันที่เกิดขึ้นและการสูญเสียครั้งใหญ่

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย noi bigcarcenter, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    แสดง ความเสียใจ กับ ผู้ เสียชีวิต ด้วยนะคับ ขอให้ไปสู่สุคติ นะคับ

2. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    ขอแสดงความเสียใจมากๆครับ ไม่น่าเกิดเหตุการแบบนี้เลยจริงๆ

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยคับ

4. fair500

fair500 New Member Member

42
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่น่าเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นเลย

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  5. sitnonXtreme

sitnonXtreme New Member Member

27
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

6. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียชีวิตคับ

7. ICQ34791919

ICQ34791919 New Member Member

15
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เหตุการณ์ครั้งนี้คงเป็นอุทาหรณ์ ให้แก่หลายๆท่าน

8. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

9. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ... เห็นด้วยกับคุณจอห์น ครับ และแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตทุกๆท่านด้วยครับ:(:(:(

10. jada

jada New Member Member

34
    1
    0
    เสียใจจิงครับ เหตุการณ์แบบนี้ไม่ใช่เพิ่งเกิดครั้งแรก

ขอให้เป็นอุทาหรณ์ กับผู้ที่เกี่ยวข้องทั้งหมด......

ฝากไว้สำหรับผู้ที่จะดูรถแข่ง ต้องมีสติ และต้องจับตาดูตลอดเวลา....

อย่าเผลอยิ่งปลายแทร็กอันตรายมากที่สุดครับ

11. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

12. NUI101

NUI101 New Member Member

26
    0
    0
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยคับ

13. Eagle Shop

Eagle Shop New Member VIP

23
    1
    0
    R.I.P.

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่อยู่ในงานครับ ตั้งแต่แข่งรถไม่เคยเจออุบัติเหตุที่ร้ายแรง

ไม่นึกว่าจะรุนแรงมากขนาดนี้ ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียด้วยครับ

:cry:

อยากให้เป็นอุธาหรณ์ เกี่ยวกับกีฬาแข่งรถทุกชนิดนะครับ

14. impolite

impolite New Member Member

39
    2
    0
    เสียใจด้วยอย่างสุดซึ้งเลยคับ

15. LizbonD

LizbonD New Member Member

133
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้สูญเสียด้วยนะคับ

16. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจ อย่างมากเลยครับกับเหตุการณ์นี้

17. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ กับเหตุการณ์ครั้งนี้
    และขอให้ดวงวิญญาณของผู้ที่ล่วงลับไป จงไปสู่สุขคติครับ

18. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    บอกได้คำเดียว ว่า หดหู่ และ สะเทือนใจครับ

19. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    RIP ครับ

20. tee jz

tee jz New Member Member

51
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

21. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

22. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    ผมและทีมงานทุกคน รวมทั้งทางสนาม บอกได้คำเดียวว่า "ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับเหตุกาณ์ที่เกิดขึ้นคับ"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2008
  23. เพิ่งกลับมาหลังจากเสรจงาน honda เพื่อนโทรมาบอก ตกใจมาก ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งต่อครอบครัวผู้เสียชีวิต ขอให้เป็นครั้งสุดท้าย และอย่าให้เกิดขึ้นอีกเลย

24. Yed H

Yed H New Member VIP

25
    1
    0
    เสียใจด้วยครับ

25. shinjang

shinjang New Member Member

76
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

26. ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และขอไว้อาลัยกับผู้จากไปกับเหตุการณ์นี้ครับ

27. MiMs@NaRaKa

MiMs@NaRaKa New Member VIP

273
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยอย่างยิ่งคับ...

28. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    เสียใจมากๆครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  29. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เสียใจด้วยนะครับ น่ากลัวจริงๆ

30. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ขอแสดงความเสียใจต่อผู้สูญเสียทุกท่านด้วยครับ.....ขอให้สิ่งที่เกิดขึ้นเป็นอุทาหรณ์ อย่างที่เคยเกิดขึ้นมาตลอดว่ากีฬามอเตอร์สปอร์ตเป็นสิ่งที่สนุกสร้างสีสัน.....แต่ด้วยความเร็ว และความปลอดภัยนั้นเป็นหลายสิ่งหลายอย่างที่ผู้ชมทุกท่านต้องคอยระวังให้ดี ขออย่าให้เรื่องนี้เกิดขึ้นอีกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้