ใครทราบข่าว เรื่อง Cef มิด ณ คลอง 5 บ้างค้าบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tee@Abuser, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taharn

taharn New Member Member

3
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ กับผู้สูญเสีย

2. MODULO

MODULO New Member Member

80
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับไม่น่าเกิดขึ้นเลยครับ

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  3. No n@_mE

No n@_mE New Member VIP

42
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ....

4. HeLL ViGO

HeLL ViGO New Member Member

124
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

5. na_mme

na_mme New Member Member

85
    13
    0
    เสียใจเด้วยอีกคนครับ เชื่อเลยผมอ่านขาดเดียว แม่งต้องห้ามแข่งแน่นอน

ผิดเพราะ อะไร ตายเพราะอะไร ประมาท สะเพร่า หรือไม่ทันคิด

แต่ที่แน่ๆๆ ผู้ใหญ่มันแบนเรื่องมอเตอร์ sport แน่ๆ

6. NEW NAGAOKA

NEW NAGAOKA New Member Member

18
    0
    0
    อีกซักครู่ รอชมขาวช่องสามครับ เห็นบอกว่ามีภาพ กระทู้เตือนใจ เลยครับ เศร้า

7. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    เพิ่งไปงานวีเทคมาตอนกลางวัน มาทราบข่าวเศร้าตอนกลางคืน

ขอแสดงความเสียใจแก่ผู้สูญเสียทุกท่านด้วยครับ

8. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับบ

ไว้อาลัย..

9. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    ดูตอนออกแล้วไม่น่าจะเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นเพราะรถค่อนข้างสะดุด

หลังจากนั้นใก้สามร้อยเมตรน่าจะกะลังสุดสาม

ควันก็ลอยเคว้งเสียงผู้ชมโหวกเหวก

วินาทีของการสูญเสีย

ก่อนคันนี้จะวิ่งมาเข้าแทรค

ผมยังเห็นรถอยู่เลย

เสียใจด้วยครับ

ไม่เคยเห็นมิดในสนามรุนแรงขนาดนี้

ตอนออกมาแจ้งยอดไว้ที่แปดศพ

การแข่งขันหยุดทันที หดหู่ครับ.......

10. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ล่าสุดเห็นว่า 12 ศพแล้วครับ ยังไงขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยครับ

11. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เป็นทีมเพื่อนที่ผมรู้จักอีกทีครับ เพื่อนผมโทรมาบอกอีกที คาที่ 6 ศพ ที่โรงพยาบาลอีก 3 ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียด้วยนะครับ ตกใจเหมือนกัน

คร่าวๆว่า ยังไม่ทราบว่าเซฟ เกิดเหตุขัดข้องอะไร แต่เพื่อนผมบอกว่า บินข้ามแทรคมา ลงตรงที่

เค้านั่งกินกันอยู่พอดี เดี๋ยวจะลอง ตามๆข่าวดูนะครับ

12. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ เป็นการสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่สำหรับพวกเราพี่-น้อง ทุกๆ คนครับ

13. Tong_w124

Tong_w124 New Member Member

54
    0
    0

14. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตทุกท่านด้วยนะครับ พอดีอยุ่ในเหตุการณ์พอดีครับ วันนี้รถเยอะๆมากๆๆๆๆๆ มีรุปอยุ่นะครับ แต่ไม่กล้าเอามาลงเพราะสภาพแต่ละท่าน -*-

15. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48

16. เสียใจด้วยครับ

ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ ฝากถึงสนามด้วยนะครับ ผมเคยบอกหลายครั้งเเล้ว ช่วยรับผิดชอบชีวิตคนที่เสียเงินเข้าไปดูด้วยครับ

สรวงศ์ เทียนทอง

17. !!~L@dy_Dang?R~!!

!!~L@dy_Dang?R~!! Member Member

67
    0
    6
    มีรุ่นพี่โทรมาบอกเหมือนกันค่ะ

เลยเปิดทีวีดู เจอข่าวพอดี

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้จากไปด้วยค่ะ

18. TANdragon

TANdragon New Member Member

142
    0
    0
    ขอแดงความเสียใจด้วยครับ ผมยังติดต่อน้องผมไม่ได้เลย

19. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    เสียใจด้วยนะคับ
    และสำหรับคนที่บาดเจ็บก็ขอให้หายไวๆ นะคับ

20. TAKUMI_Z

TAKUMI_Z New Member Member

31
    0
    0
    เพิ่งมาถึงบ้านพอดี เสียใจกับทั้ง 6 ท่านที่ผมเห้นที่สนามนะครับ และที่ไม่ทราบอีกด้วยครับ
    วันนี้คนเยอะเป้นพิเศษ ต้องเอารถไปฝากชาวบ้านแถวนั้นเลย

21. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    ข่าวช่อง 3 คับดูเรยตอนนี้ๆ

22. Chai_Zakao

Chai_Zakao New Member VIP

28
    1
    3
    เสียใจด้วยครับ เหตุการณ์อย่างนี้ไม่น่าเกิดเลย

23. SkyLinEZaa

SkyLinEZaa New Member Member

12
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิต

ขอให้ผู้ที่เสียชีวิตไปสู่สุขติ

ขอให้ทางทีมงานทุกท่านผ่านพ้นเรื่องเลวร้ายแบบนี้ไปได้

และสุดท้าย ขอให้เหตุการณ์ครั้งนี้เป็นอุทาหรณ์ท่อทุกๆท่าน ว่าไม่ว่าท่านจะอยู่ที่ใด ไม่ว่าจะประกาศว่าปลอดภัยแค่ไหน

อุบัติเหตุย่อมเกิดขึ้นได้เสมอ และขอให้เหตุการณ์ครั้งนี้ เกิดขึ้นเป็นครั้งแรก และครั้งสุดท้ายต่อวงการ Motorsport ของไทย และทั้งโลก ครับ...

24. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0

ขอหั้ยเรื่องร้าย ๆ ทั้งหลายผ่านไปด้วยดีครับ

รอผู้อยู่ในเหตุการณ์มาเล่าหั้ยฟังแระกันครับผม

25. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยนะคับ
    ผมก้อไปมาง่ะ..ตายเกลื่อนเลย น่ากลัวมาก
    สูญเสียครั้งยิ่งใหญ่จิงๆ ส่งท้ายปีเลย....

26. PoPaLet 3 JZ gte

PoPaLet 3 JZ gte New Member Member

68
    0
    0

27. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    มาตามข่าวเหมือนกันครับ เสียใจด้วยครับสำหรับผู้ที่เสียชีวิตและบาดเจ็บ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  28. เห็นภาพแล้วเศร้าจริงๆ

29. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ช่อง 3 เพิ่งออกเมื่อกี้เองครับ เสียใจด้วยนะครับ

30. Hippos

Hippos New Member Member

79
    0
    0
    เศร้าครับงานนี้ ไม่ทราบว่าคนขับเป็นไงบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้