ร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของผู้เสียชีวิต ในสนามคลอง5 22 พ.ย. 2551

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย +โอ้RACING+, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วย และ ขอให้ครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้าย นะคับ

2. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    ร่วมไว้อาลัยคับ

3. NINEza

NINEza New Member Member

3
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

4. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของผู้เสียชีวิตด้วยครับ.........

5. tacumi

tacumi New Member Member

283
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

..

6. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ขอแสดงความเสียใจและร่วมไว้อาลัยด้วยครับ......

7. P.01

P.01 New Member Member

129
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจ

พวกเราทีม Performance ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิดและร่วมไว้อาลัยด้วยครับ

8. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยครับผม

9. ZZE121R

ZZE121R New Member Member

107
    2
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยและแสดงความเสียใจด้วยครับ

10. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    เหตุการณ์น่ากลัวมาก ๆ เลย

11. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ก่อนอื่นต้องขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในครั้งนี้

เมื่อคืนวันนั้นผมเห็นเหตุการณ์..ตั้งแต่เริ่มต้นจนจบน่ากลัวมากแต่ไม่คิดว่า

เหตุการณ์ครั้งนี้จะทำให้มีผู้เสียชีวิตมากถึงขนาดนี้.....บรรยากาศที่คลอง5

เปลื่ยนไปเป็นความโศกเศร้าในทันทีที่รู้ว่ามีผู้เสียชีวิต.....

12. maenza

maenza New Member Member

83
    1
    0
    เสียใจและร่วมไว้อาลัยด้วยนะครับ

13. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งครับ
    เฮ้อ...เศร้าจัง วันนั้นเป็นวันเกิดผมซะด้วย...

14. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    อาลัยยิ่ง ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายนะครับ

15. MY_NOOK

MY_NOOK New Member Member

76
    1
    0
    ร่วมไว้อาลัยครับ
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของผู้เสียชีวิตในเหตุการณ์ครั้งนี้ด้วยครับ

16. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยให้กับผู้ที่เสียชีวิตครับ

ขอแสดงความเสียใจกับญาติพี่น้องผู้ที่เสียชีวิตทุกคนครับ

ส่วนคนที่บาดเจ็บไม่รู้ว่าตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

ยังไงก็ขอให้บุญรักษา คุณพระคุ้มครองผู้บาดเจ็บทุกๆคนนะครับ​

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้