GT4 DRIFTING

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Kornza, 8 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bo@t

Bo@t New Member Member

38
    0
    0
    เหนแล้วก้อ รื้อเอามาเล่นซักหน่อยคับ

เอา M5 Vip มา สาดซะหน่อย

2. Bo@t

38
    0
    0
    สุ่ม4 สุ่ม5 หาเรื่องทดลองไปเรื่อยๆ ได้มั่ง ไม่ได้มั่ง ลองไปเรื่อยๆ ฮะ

3. Bo@t

38
    0
    0
    อันนี้ ไม่ดิ้ฟ ฮะ แต่เหนไฟมันสวยดีจิงๆ นะ เจ้า M5 E60 นี่ กะวิว สวยๆ อิอิ :) :)

4. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    ทนไม่ไหว:D ขอมั้ง

5. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    ทุกท่าน...เยี่ยมเลยครับ

เก่งๆกันทั้งนั้นเลยครับ GT4 Driftจงเจริญ

แล้วเด๋วจะเอาผลงานมาให้ชมกันอีก อัพกันเรื่อยน๊ะครับ

คืออยากถามเกี่ยวกับเรื่อง การเล่นลิงค์กันนี่ทำไงครับ

ใครทราบตอบด้วยครับ เพื่อมีการBattleกัน:p

6. Kornza

168
    1
    0
    เอามาให้ดูกันอีกครับ อัพไปๆ:D

7. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    ถ้าจะเล่น link ต้องเป็นแผ่นแท้คับ แล้วมันต้องต่อเครื่องเข้ากับคอมอะคับ ต่อจากนั้นต้องเซตค่า network

ด้วยอะคับ ทำยากเหมือนกัน ผมเองก้อยังไม่เคยทำเลยเคยเห็นในเวปต่างประเทศเค้าบอกวิธี่ทำอยู่อะ

8. Bo@t

38
    0
    0
    เล่นมาตั้งนาน พึ่งรู้ว่า มันมีไฟอย่างนี้ด้วย สวยจัง:) :)

9. Bo@t

38
    0
    0
    น่าจะลิงค์แข่งกันได้นะฮะ จะได้แข่ง Drag, Drift แบบ Battle ได้

ลองเอา เจ้าปลากระดี่ (Pagani) มาดริ้ฟท์มั่ง ท้ายหนักชิบเลย

10. Bo@t

38
    0
    0
    เอาอีกๆ อิอิ อัพไปฮะ [/B:D :D :D

11. Bo@t

38
    0
    0
    ขอ เอารถ Drag มาแจมมั่งนะฮะ ไม่ว่ากันนะ

คันนี้ 8.40 วิ เร็วสุดของรถบ้านได้แค่นี้อ่ะ
    :D :D

12. K-Z33

370
    8
    0
    สวยมากครับ :) ER 34 เท่สุดในยามคำคืนของ GT4เเล้วหะ:D

13. K-Z33

370
    8
    0
    เมาไม่ขับ:D

14. K-Z33

370
    8
    0
    Nismo เท่านั้น:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2006
  15. K-Z33

370
    8
    0
    Nismo 270 R :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2006
  16. K-Z33

370
    8
    0
    ขับเบื่อเเละจอดถ่ายรูปดีกว่า:D วิวสวยๆ

17. EKK

EKK New Member Member

1
    0
    0
    เพิ่งเริ่มเล่นเองครับ เคยเล่นแต่จีที3ได้ถึง99%
    จีที4ยัง0%อยู่เลย ไม่ค่อยมีเวลาเล่น

ไว้คงต้องมาขอรบกวนความรุ้เรื่องการ ดริฟ ด้วยนะครับ
    เพราะขับรถจริง ก้อไม่กล้าดริฟ (เคยลองตอนเมาๆ แล้วรถมนลงข้างทางอ่ะ -*-)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2006
  18. Kornza

168
    1
    0
    จี๊ด..จริง

ตอนแรกผมเห็นยังงงเลยIMเร็วกว่าR34อีกขนาด34ยังได้แค่8.5เลย
    ว่าแล้วจับเอาไปเทสรันกันเลย....เอาไปเอามากลับเร็วเกินคาด เวลาที่ได้ก็ 8.220เองอ่ะ:confused: งงเลย
    แต่กว่าจะเคี่ยนได้ขนาดนี้ ก็หลายโขอยู่ แต่จิ๊ดจริงๆ IM Spec C.นิ

19. K-Z33

370
    8
    0
    :D ต้องเอามาลองสะหน่อย

20. K-Z33

370
    8
    0
    Zoom - Zoom :D :D :D ช่วงนี้ว่างจัดเลยเอารูปมาลงให้ดูกัน

21. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เดี๋ยวขอไปเซฟมาอวดมั้ง มี PS2 มากี่ปีแล้วไม่รู้ เพิ่งจะรู้วันนี่แหละว่าเสียบ USB ได้ เวรกรรมจริงๆ:p

22. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    เสียบแล้วเวลาเซฟ เซฟยังไงหรอ?

ปล. ขอไปฝึกวิชามาก่อน แล้วจะมาคุยกับ DK ทั้งหลาย ^^

23. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    :cry: ทำไมผมแข่งรายการล่างสุดของ Professional ไม่ได้ซะทีอ่ะคับ :cry:

ทั้ง ๆ ที่ ถ้วย Beginner และ ใน Professional ก้อได้ทองหมดแล้วอ่ะ :cry:

24. Graphic

181
    3
    0
    เข้าโหมดถ่ายรูปคับพอถ่ายเสร็จมันจะให้เลือกว่า เซฟลง memory card หรือ usb

25. Graphic

181
    3
    0
    ใบขับขี่ยังไม่ถึงรึป่าวคับลองดูรู้สึกรายการนั้นจะเป็นรถ Race car

ยากเหมือนกันเพราะต้องวางแผนเปลี่ยนยางดีๆ

26. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ออ ขอบคุณครับ

27. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    มือใหม่ เพิ่งหัดเล่นฮะ ( เริ้มวันนี้เอง ) ยังไม่ค่อยคล่องเลย ดริฟไม่เป็น กริฟ ยังไม่ค่อยจะได้เลยมันแถ่ออกอยุ่เดียวไม่ under ก็ over ไปเลย ยัง Control รถไม่ค่อยเก่งเลยฮะ ยังไง ก็มีแต่รุปรถตอนจอดนิ้งๆอะครับผม อายจัง รถก็เก่าๆ

28. Graphic

181
    3
    0
    เล่นบ่อยๆเด๊วก้อเก่งคับ เกม GT นี่ต้องเล่นอย่างใจเย็นคับเพราะว่ามันค่อนข้างจะสมจริงมากๆ

เป็นเกมที่สนุกมากคับ เพราะว่าข้างในเกมมันยังมีอะไรหลายๆอย่างที่เราคาดไม่ถึง:cool: :cool:

29. Chiang-Mai

Chiang-Mai New Member Member

5
    0
    0
  30. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    รับทราบครับผม ตอนนี้เริ้มเข้าโค้งเป็นแระแต่ดริฟ ได้แต่หลุดฮะ เหอะๆๆ พอปัดปับ ก็พยายามเลี๊ยงๆๆ ไม่ไม่อยู่หมุนติ้วๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้