รบกวนโหวตผู้ดูแลบอร์ด NV Club อีก 1 คนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 20 พฤศจิกายน 2008

?

มาโหวตผู้ดูแลบอร์ด NV Club อีกหนึ่งคนกันนะครับ

โพลล์ปิด 15 ธันวาคม 2008
  1. พี่เบิ้ม (buem)

5 โหวต
    33.3%
  2. พี่เอ็กซ์ (Van X)

10 โหวต
    66.7%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    อีกคนก้อ ตามพี่ป๊อบครับ

ป๋าอ๊อดไปเลย ช่วย ๆ กันครับ อิ ๆๆ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ตามนั้นครับ..................

3. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ป๋าอ๊อดงานเข้าแว้ววววว....รับงานด่วนๆๆๆ

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ผมโทรคุยกับพี่อ็อดแล้ว พี่เค้าไม่สะดวกครับผม...

^
    ^
    ^
    ผมเสนอพี่คนนี้ครับ...ชาวแวนว่าอย่างไรครับ...:D

5. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ก็คงต้องเป็นคนที่เข้าบอร์ดบ่อยที่สุด ดูแลความสงบสุขในบอร์ด
    กล้าตัดสินใจที่จะ ตั้ง ตอบ ลบ กระทู้ต่างๆ 1 ในนั้นที่เห็นและเจอ
    บ่อยที่สุดคงเป็น น้องแจ๊ค ( มั้ง ) จำชื่อไม่ได้......ส่วนอีก 1 คน ก็
    ลองพูดคุยกันดูว่า มีเวลาเข้ามาดูแลตรงส่วนนี้ได้หรือไม่ เอาความ
    สมัครใจ ส่วนคนที่ 3 จะมีหรือไม่นั้น ไม่สำคัญ แค่ 2 คนก็น่าจะพอ
    ส่วน เป้ ก็คงจะดูอยู่ห่างๆ โจ้ ก็คงจะไม่ต่างจากเป้เท่าไร ส่วนพี่คง
    จะไม่ได้มีบทบาทกับ Nv Club Thailand แล้ว แต่ถ้ามีเวลาก็ยัง
    คงเข้ามาดู หรือไป MeetinG ด้วย

ส่วนเรื่อง ประธานโซน ตามความคิดส่วนตัวไม่น่าจะมี ดูมันจะแบ่ง
    แยกยังไงไม่รู้ อยากให้เรียกว่าเป็น แม่โซน จะดีกว่ามีกี่คนก็ได้ 2-3
    คนก็ไม่แปลก ช่วยๆกัน เช่น โซน ชลบุรี ระยอง จันทบุรี อาจจะเป็น
    อ๊อด เสือเหลือง และหรือใครอีก 2-3 คน ช่วยๆกันน่าจะดูดีกว่านะ...

6. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    แม่โซนขอนแก่นตาโต้งเลย.......อิอิ

7. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    ผมเสนอ คุณ Van X หรือ ตาเอ็กซ์เรานี่แหละคับ :cool:

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พี่เบิ้ม อีกคนละกันถ้าพี่อ๊อดสละยาน :D ใครเป็นก็ได้แต่ขอให้มีเวลามาดูแลบอร์ดคนเก่าหรือใหม่ก็ได้ สำหรับผมใครเป็นก็ได้เพราะยังไงเราก็อยู่กันอย่างพี่น้อง :D

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    พี่เอ๊กซ์ อีก คน :D:D ..

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :confused:ความเห็นส่วนตัวของผมนั้นคือ "ผู้ดูแลบอร์ด" คือบุคคลที่สามารถเข้ามาแนะแนวติติงและรับฟังความคิดเห็นของหลายๆท่าน ซึ่งล้วนแต่เป็นพี่ๆน้องๆที่ขับรถ "NISSAN NV" ทุกๆรุ่นในประเทศไทย ส่วนจะมีผู้ดูแลหรือไม่นั้น rcw เค้าเป็นแม่ใหญ่อยู่แล้ว เราไม่ต้องเสียอะไรเลยแม้แต่กะตัง และเค้าก็ไม่เคยมาบังคับอะไรอีกด้วย แต่จะขอความร่วมมือเป็นบางเรื่องและบางครั้ง ทุกๆท่านที่ขับรถเอ็นวีและไม่ใช่เอ็นวี เป็นสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ล้วนแล้วแต่เป็นผู้ดูแลได้ทั้งนั้น ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับความสามัคคีของสมาชิกเรามากกว่า ว่า"ยังรักกันอยู่ไหม" หรือเปล่าเท่านั้น แต่ส่วนมากเราก็ดูแลกันเองอยู่แล้ว ส่วนเป้นั้นเป็นสมาชิกอาวุโสที่มีส่วนสำคัญกับกิจกรรมและมิตติ้งทุกๆครั้ง เป้คงเหนื่อยและมีภาระของครอบครัวมากขึ้นกว่าเก่า จึงขอถอนตัว แต่เป้ก็ไม่ถึงกับตัดขาดในการเข้ามาโพสเลยทีเดียว คิดว่าจะยังดูอยู่เงียบๆและนานๆครั้งอาจเข้ามาที เป้จึงขอความเห็นสมาชิกเราว่าสมควรมีรุ่นต่อๆไปที่จะเข้ามาดูแลแทนเค้ามั๊ย ผมว่าเป้เค้าเหนื่อยมามากแล้ว และเป็นแม่งานมาหลายงานแล้วด้วย ส่วนท่านอื่นๆ ไม่ใช่ว่าจะไม่สำคัญเลยซะทีเดียว ทุกท่านมีความสำคัญกันทั้งนั้นแหละครับพี่น้อง เพราะบอร์ดเรา ไม่เคยมีการทะเลาะเบาะแว้งกันเลย มีก็เหน็บกันเจ็บนิดๆหน่อย แต่ก็เป็นแบบเฮฮานะ เพราะฉะนั้น พวกเรานั่นแหละช่วยกันดูแลดีที่สุด ใครมีความเห็นที่ดีกว่าผมอีกหลายๆท่านก็เข้ามาแสดงกันหน่อยเด้อ เฮ้อ เหนื่อยจิงจิง พิมพ์มือหงิกเลยอ่ะ:sad:

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ช่วยๆกันอย่างเฮียอ๊อดบอกนั้นแหล่ะครับรักบอร์ดนี้เพราะมีแต่คนจริงใจ
    มอบแต่สิ่งดีๆให้แก่กันนี้แหล่ะครับ:D

12. pop-ja

2,068
    235
    0

ก็นี้ไง ผมถึงอยากให้พี่เป็น ความคิดเห็นของพี่ดีเป็นผู้ใหญ่ดี รับฟังเหตุผลดีเวลาพิมอะไรมาผมว่ามันโดนดี แต่อย่างว่าพี่งานอาจจะเยอะเลยไม่สะดวกเอาไว้มาโพสๆๆเหมื่อนปกติก็ okเนอะ :D

13. NooM Cobra

771
    32
    0
    เอางัยเอากัน

14. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    1. ชมรม NV Club มีประธาน ได้เพียงคนเดียว นาทีนี้คือ "เป้ green nv"

2. ประธานชมรม ไม่สามารถเป็น ผู้ดูแลบอร์ดได้

3. ผู้ดูแลบอร์ด หรือ Modulator จะ ดูแลความเรียบร้อย ประสานงานกิจกรรมต่างๆ มีความเป็นกลาง หนักแน่น และที่สำคัญ จะทำอะไรที่เด็ดขาดลงไป โปรดปรึกษากันก่อนด้วย

4. สมาชิก ต้องเคารพการตัดสินใจของประธาน และ Modulator หากมีข้อสงสัย โปรดเรียนสอบถามด้วยความสุภาพและไม่ใช้อารมณ์

5. สมาชิกทุกคนมีความสำคัญเท่ากันหมด ทุกคนคือฟันเฟืองที่สำคัญของชมรม เมื่อมีกิจกรรม โปรดให้ความร่วมมือด้วย "อย่าคิดว่าตัวเองไม่สำคัญ เพราะคุณคือคนที่สำคัญเสมอ"

6. "ห้าม" มีการซุบซิบนินทา แยกกลุ่ม ไม่ว่าหญิงหรือชาย ปล่อยวางซะหน่อยก็ดีนะเพื่อนๆ ไหนว่าเป็นพี่น้องกันไง :sad:

15. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    โหวตพี่แจ๊คอีกคนคร้าบบบ

16. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    เรื่องนี้คุยกันมาบ้างกะเป้ ที่เห็นเหมือนกันก็คือ แจ๊ค ณ เวลานี้น่าจะเหมาะสมที่สุดที่จะเข้ามาดูแลบ้านอันอบอุ่นของชาว nv club ต่อไป ที่จริงที่เข้ามาก็เพราะอยากจะเสนอตัวเองออกจากการเป็นผู้ดูแลบอร์ดเหมือนกัน อยากให้เจนเนอร์เรชั่นใหม่ๆเข้ามาดูแลตรงนี้ เพราะด้วยการงาน ภาระกิจต่างๆ ช่วงนี้ห่างเหินกับพี่น้องไปพอสมควรเลย อาจจะดีกว่าถ้ามีคนที่สามารถเข้ามาทำแทนได้ แต่ก็ไม่ได้ทิ้งกันไปไหน พยายามเข้ามาให้่บ่อยเท่าที่จะทำได้

ก็ลองพิจรณากันดูนะครับ ถ้ามีคนที่เหมาะสมและพร้อมกว่า ผมก็ขอถอนตัวอีก 1 คนครับ

ส่วนควมเห็นของตั้ว เห็นด้วยทุกข้อครับ

17. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รับฟังทุกๆความเห็นครับ แต่ขอเป็น "ผู้ประสานความสามัคคีหรือเหรัญญิก" ดีฝ่าคับ ส่วนแม่งาน นังแจ๊คฟันธง ที่ปึกฉาก็ได้นะน้องอิอิอิ

18. singcoohteam

5,303
    108
    0
    :eek:แกมาติดใจอาไรชั้นนักหนาฟะนังป๊อบ หรือว่าแกแอบชั้นอยู่ ว้ายยยยยยยยยย:D

19. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    555 ซัมติ้งลอง...เหรอ น้าอ๊อด น้าป๊อป

เท่าที่ดูนะครับ พี่เบิ้ม กะ ตาเอ๊กซ์

ขอโหวต 2 คนนี้เพิ่มครับ .......... ดูจากความสนิทสนม และค่อนข้างเป็นผู้ใหญ่ (แก่) ครับ

20. pop-ja

2,068
    235
    0
    บ้า ก็เค้าเห็นพี่นิ่งดีนี้น้า น่ามาจ๊วฟ กิกิ:D

21. singcoohteam

5,303
    108
    0
    อ้วกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    555

22. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เห็นด้วยอีกเสียงครับ :D

23. NooM Cobra

771
    32
    0
    และแล้วเกย์คู่ใหม่ก้อเกิดขึ้น

24. washira

565
    74
    0
    หาไม่ได้เด๋วยึดอำนาจเป็นเองแม่มเลย :D

25. singcoohteam

5,303
    108
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

26. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    งั้นขอเปิดโหวตดีกว่า ต้องการอีก 1 คนครับ

ตอนนี้มี

1.พี่X
    2.พี่เบิ้ม

มีใครจะเสนอใครเพิ่มมั๊ยครับ...:rolleyes:

27. washira

565
    74
    0
    ได้รึยัง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ธันวาคม 2008
  28. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เอ่อ.....................

29. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมเอางัยเอากันครับผม
    เรารัก nv กันอยู่แล้วครับพี่น้อง

30. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

เอ๊า ... เป่ายิ๊งฉุบ .. เลยครับพี่ทั้งสอง:D
    ช่วยๆๆๆ กันครับๆๆๆๆ:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้