ถึงคุณ FujiEK เรื่องว่าผมไปลบคะแนนคุณ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bookSI, 18 พฤศจิกายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    ใจเย็นครับ คนเรามีผิดพลาดกันได้ทุกคน คุยกันดีๆก็ไม่น่าจะมีอะไร เส้นผมบังภูเขาแค่นั้นเองครับ

ksaEK97 และ ari ถูกใจสิ่งนี้
  2. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    กดตรงตาชั่งด้านล่างซ้ายอ่ะคับ
    ถ้าจะ + ให้เลือกเห็นด้วย
    ถ้าจะ - ให้เลือกไม่เห็นด้วย

ksaEK97 และ BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  3. ใจเย็นๆครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  4. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0
    คนกันเองทั้งน้านครับ อย่าไปเครียดๆ

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    จายเย็นๆคับ
    เอาใจช่วยคับบุค
    ไม่น่าจะมีไรมาก :D

BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ++เป็นกำลังใจให้บุคนะคับ อย่าคิดมากนะคับ ถ้าคิดมากขอฝาโปรงเคฟล่าให้พี่ ได้ไหม:D:D

ksaEK97 และ BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  7. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    อย่ารุนแรงกานนะคับ เราคนรักรถเหมือนกานนะ คุยกานด้วยเหตุผลนะนะ

รู้สึกไม่ดีเลยเวลามีปากเสียงกาน

เป็นกำลังจายให้คับ
    :D:D

8. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

คงจบด้วยดี..

TankEk, ksaEK97 และ BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  9. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    คุณบุ๊ค ผมยอมรับว่าผมเข้าไปลบจริง แต่ก็อาจจะเป็นความเข้าใจผิดของผม ถือว่าผมขอโทษ โอเคนะ เพราะผมเคยเข้ามาโพสบอกก่อนหน้านั้นแล้ว แต่เมื่อคุณยังนำกลับมาลงอีกโดยที่ยังไม่มีข้อมูลชัดเจน ผมก็ต้องนำกลับมาลงใหม่ แต่ดันมีหมา (ไอไม่ได้ว่ายูนะ แต่ว่าอายคนลบ) เข้ามาลบผมตั้งสามครั้ง ในกระทู้เดียวกัน
    ขอโทษอีกทีว่ะ อายเกลอ

ปล. เดี๋ยวไอจะไปลบในกระทู้ ซื้อขายห้าย โอเคนะ

BoBo_EK, G Type R และ ari ถูกใจสิ่งนี้
  10. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ดีครับ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  11. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    คงจะจบแล้วนะครับ

ป่านนี้ไอ้คนที่ลบคะแนน คุณ FujiEK นอนหัวเราะ ฟันหัก อยู่ โรง'บาลแล้วมั้ง

เรื่องลบคะแนน นี่ จับมือใครดมยากจริงๆ

เพิ่งเคยเห็นคนออกมายอมรับนี่แหละว่า ลบคะแนนคนอื่น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤศจิกายน 2008
    TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  12. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ขอบคุณทุกท่านรวมทั้งคุณ FujiEK ด้วยคับทุกอย่างเคลียแล้วจบลงเรียบร้อยคับ

TankEk และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  13. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ดีใจคับ ที่ทุกอย่างจบลงด้วยดี :D

TankEk และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  14. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ดีครับ รักกันๆๆมีมิตรดีกว่ามีศัตรู มีไรก็บอกๆกันดีๆนา...

15. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ขอขอบคุณน้องๆทุกคนที่ให้อภัยซึ่งกันและกัน
    ต้องอย่างนี้ซิคับ..ลูกผู้ชายยืดได้ก็หดได้ จิงมั๊ย
    งั้นผมขออนุญาตล๊อคกระทู้เลยนะคับ..

TankEk, ksaEK97, USED-PART และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  16. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> Very Good ทุกปัญหามีทางออก ถ้าได้คุยกัน ดีใจจริงๆครับ <<<

TankEk และ USED-PART ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้