ขอสียงพี่น้องภาคเหนือด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nvclub030, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    น่าจะมีห้าถึงเจ็ดวันนะครับ เดี้ยวใกล้ๆๆๆจะโทรบอกทิ้งเบอไว้ด้วยนะครับ:D

2. pop-ja

2,068
    235
    0
    Code:

ผมขึ้นปายประมาณ ไม่น่าจะเกินวันที่5 ครับนื่องจากไปกางเต็นโคตรถุกเลยครับ ค่ากาง 50 บาท น้ำอุ่นมีให้อาบ ส่วนวันที่4 คงไปนอนที่เชียงรายนะครับจะไปไหวพระธาตุดอยตุงครับ ปีหมูไปไหว้ทุกปีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2008
  3. o.lak

o.lak New Member Member

22
    1
    0
    0897586075ครับ

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  4. pop-ja

2,068
    235
    0
    เดี้ยว จัดไปครับ :D

5. ทำไมมานเงียบกันจังเลยค่ะ....อยากไปจะแย้แล้วไม่เห็นมีวี่แววกันบ้างเลยล่ะเนี้ย......ว่างแล้วช่วยตอบด้วยจร้า

6. pop-ja

2,068
    235
    0
    ทางฝั่งโน่นไปวันไหนละครับผมขึ้น น่าจะวันที่สองกลางคืน วันที่สามนอนตั้งหลักที่เชียงใหม่นะครับ วันที่สี่จะไปเชียงรายครับ วันที่ห้านอนปายครับ วันที่หกไม่ปางอุ้งก็คงแม่ฮ่องสอนครับ วันที่เจ็ดถ้าไม่เบื่อคงมีไปโผล่ที่เขื่อนภูมิพลครับ กี่วันแล้วฟละเนี้ย เอิ๊กๆๆๆ:D เน้นไหว้พรเสริมสิริมงคลเหมื่อนทุกปีครับ:D

7. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ช่วงนี้นำมันถูกว่าไงว่ากัน เดี๋ยวน้ำมันขึ้งเดี๋ยวจะหนาวไปกว่านี้ๆๆๆๆๆๆ

8. pop-ja

2,068
    235
    0
    ถูกยังไงผมก็วิ่ง lpg อิอิ

9. ว้าเงียบกันจังเลยเจ้าของกระทู้นี้หายไปไหนหนอ........
    ด่วนพิเศษ....กรุงเทพฯ - บุรีรัมย์ อ่ะเปล่าเนี้ย......คุงพี่หมอ

10. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    มาแล้วครับยังคงตามมาดูเรื่อยๆ

11. แล้วทางเราจะว่าอย่างไงกันบ้างค่ะ...พี่หมอทางอุตรดิตถ์รออยู่นะจ๊ะ

12. nvclub030

1,074
    17
    0
    ยังไม่รู้เลยจ้าว่าจะไปทางไหน คิดว่านอนอยู่บ้านดีก่าป่ะทำกินที่บ้านดีกว่า

13. ObiO

ObiO New Member Member

61
    3
    0
    คุณป๊อป ไปพักที่ไหนครับที่เชียงใหม่ พอดีช่วงนั้นผมจะกลับบ้าน ไปหาที่เมากันที่นู่นดีกว่ามั๊ย 55 เพื่อนผมเล่นดนตรีอยู่เชียงใหม่เยอะแยะเลย

อีกเรื่องครับ ตามกระทู้สรุปว่าจะไปไหนกันคร้าบพี่น้อง พ้มอยากไปพักใจ

14. pop-ja

2,068
    235
    0
    ได้เลยครับ ทิ้งเบอไว้โลดเลยครับ แล้วเดี้ยวไปถึงจะโทรไปครับ :D

15. nvclub030

1,074
    17
    0
    ปีใหม่ให้กลับบ้านกันก่อนดีก่าป่ะ

16. ObiO

61
    3
    0
    08-9666-9022

ไว้เจอกันครับ พี่น้องคนไหนไปเชียงใหม่ ก็น่าจะลองรวมตัวกันจัดเป็นมินิมีทติ้งอินเชียงใหม่ไปเลยดีมั๊ยครับ อิอิ
    หาร้านนั่งสักร้านนั่งคุยกันในบรรยากาศชิวๆ ดีมั๊ยครับ

17. aj11

aj11 New Member Member

201
    2
    0
    อยากไปด้วยอะคับผมหยุด30-31ธค-1มค.แต่ไม่รู้จักใครเลยอะคับ ผมทำงานลำปางแต่คนเจียงใหม่คับ

18. pop-ja

2,068
    235
    0
    ผมไปวันที่ 3 อะครับ จะมีใครอยู่ไหมเนี้ยอิอิ

19. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    กำลังตัดสินใจอยู่จะไปเหนือหรือป่าว อยากกลับบ้าน เหมือนกัน แต่กลัวรถเยอะ

20. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    หายไปไหนกันหมดครับ

21. ObiO

61
    3
    0
    ผมก็กะไปเที่ยวกับเพื่อนที่ลำปางก่อน ว่าจะไปแจ้ซ้อนน่ะครับ ช่วงนั้น ว่างๆ ก็มาคุยกันครับ

เห็นว่าคนอุตรดิตถ์เค้าจะไป...เที่ยวน่านกันอ่ะ.....แต่จะไปหลังปีใหม่นะ..ชาวคลับที่น่านหรือใกล้เครียงมาร่วมจอยกันได้นะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้