วางเครื่องใหม่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tonkun, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    รถผมก็ได้ฝีมือคุณหนุ่มนี่แหละ 2วันจบ..งบไม่บานปลายแน่นอน
    รูป B20Z ตอนกำลังวาง..

2. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    คุณหนุ่มครับตอนนี้ผมใช้ บี16 เอ ออโต้อยู่ถ้าจะยัดท่อนล่างเป็นบี 20 ต้องแปลงเยอะไหมคับ ราคาประมาณเท่าไร คุณหนุ่มรับทำไหมคับ

3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ผมไม่ได้รับทำสเตปนี้คับ แปลงเยอะไหม ก็พอควรคับ ราคาค่าฝีมือก็แล้วแต่อู่คับสตาร์ทที่ 15000 จนเลยหลักแสนก็มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้