สถิติ Drag Racing ในเมืองไทย ช่วยกันอัพเดทข้อมูลด้วยครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Drag Racing, 6 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    ทราบครับ คือผมอาจจะพิมเอาเเบบเข้าใจง่ายไปหน่อย เลยลืมว่าขับ2 ขอโทดด้วยนะครับเเหม คนในนี้พอพลาดเเล้วสวนเพียบเลยอะ ดีครับเเสดงว่าติดตามข่าวสารdragกันสุดๆ:D

2. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    อ้าว........แล้วรถน้าโอ Signal งะ ไม่มีใครพูดถึงเลย 8.8xx Sec. เมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมานี้เอง อันดับ2ป่าวของการจัดอันดับของกระทู้นี้ วิ่งรายการ Drag War งะครับ จำได้ป่าวเอ่ย......เอิง.....เงย

3. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ตอนนี้ต้อง Ram77 7.940 sec (Supra Spaceframe)

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ใช่เลย 5 5 . .

7.940 sec. By Ram77 & Speed D :cool:

5. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    :Dup สุดๆก็ต้อง 7.6 กับ Supra Spaceframe By Ram77 + Speed D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้