ครั้งแรกที่ MSL มันส์ดีครับ แต่ขอบ่นหน่อย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton91, 5 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แล้วคุณTon91มาสนามเพื่อมาทักทายคุณหนุ่มคนเดียวเลยหลอครับ ทักคนอื่นๆบ้างก็ได้นะครับ หรือว่ามาเห็นคุณหนุ่มแล้วเกิดปิ้งกันขึ้นมา เลยต้องเขามาทักคุณหนุ่ม

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

2. Ton91

Ton91 New Member Member

58
    0
    0
    ขอบคุณครับ ถ้าผมรู้ว่าใครเป็นใครจะเข้าไปทักนะครับ

3. Ton91

58
    0
    0
    555 ผมยังไม่เห็นคุณ a_mon01 ไงครับ ถ้าเห็นแล้วอาจจะปิ๊งคุณ a_mon01 แทนก็ได้ :eek:
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ถ้าให้ดี คุณ a_mon01 น่าจะเอารูปหล่อๆมาโพสให้ดูหน่อยนะครับ ถ้าผมเห็นที่สนามจะได้ขอไปวิ่งตามไลน์สัก 2-3 รอบ เผื่อเวลาจะดีขึ้นบ้าง

4. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    สเน่ห์ร้อนแรงๆ

King Amon แผลงฤทธิ์อีกแล้ว:eek:

5. a_mon01

481
    1
    0

555ถ้ารูปผมหล่อ ผมคงเรารูปผมลงไปแล้วหละครับ.... แล้วจาไปสนามวันไหน ตอนกี่โมงหละครับ....

หรือไม่ตอนไปเล่น ก็ถามถึงพวกกระป๋องกับคนที่สนามได้เลยครับ เผื่อมีไครอยู่จาได้เข้าไปคุยได้ทุกคนเลยครับ

6. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    king amon เเสดงธาตเเท้เเล้วครับ

7. a_mon01

481
    1
    0
    :eek: :eek: ทีมเดียวกันเล่นกันเองอีกละ เปิดคนแรกเลยซะด้วย

8. Ton91

58
    0
    0
    หลังจากผมดูกระทู้นี้แล้ว http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=209735
    ผมก็เริ่มเข้าใจแล้วว่าพี่อมร ชอบแบบไหน :D

9. Ton91

58
    0
    0
    ตอนนี้เล่นเฉพาะวันอาทิตย์ สักบ่าย 3 ครึ่งครับ ไว้อาทิตย์นี้ไป ผมจะลองถามหาพวกพี่ๆดูครับ

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ

วันอาทิตย์นี้ว่าจะเข้าซ้อมเหมือนกันอ่ะครับ ขับตามกันได้นะครับ:p :)

11. Ton91

58
    0
    0
    ขอบคุณครับ ถ้าเจอกันจะเข้าไปทักทายครับ ส่วนเรื่องขับตาม ผมไม่พลาดแน่ครับ:)

12. Ton91

58
    0
    0
    วันนี้เข้าไป แต่เลิกเล่นตอน 4 โมงครึ่ง คิดว่าพี่หนูยังไม่ได้เข้ามาเลย อดขับตามไลน์เลย :(
    วันนี้ขับได้เท่าคราวที่แล้วเลย สงสัยมันจะถึงลิมิตแล้ว ยังไงก็ไม่ได้เห็นเลข 22 ซะที
    ถ้า take course แล้วมันจะเร็วขึ้นไหมครับ หรือมาหาอาจารย์จากในนี้ดี:)

13. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เข้าไปช้า

พอดีพี่เอารถไปเช็คมา เลยเข้าไปถึงประมาณ 6 โมงครับ ต้องขอโทษด้วย มาขับเล่นกัน วันธรรมดามั้ยครับ ส่วนเรื่องเรียนขับKart แนะนำให้เรียนครับ เพราะ จะสามารถพัฒนาฝีมือ และ ขับเร็วขึ้นได้แน่นอนครับ... :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้