ครั้งแรกที่ MSL มันส์ดีครับ แต่ขอบ่นหน่อย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton91, 5 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ผมโหวตพี่กิตติก๊าบ 55555555555

2. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ผมโหวตปี้เต้ย PRC ก้าบบบ

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    เช็คคะแนนครับ

เบอร์ 1 พี่ ธนา 4 คะแนน:eek:
    เบอร์ 2 พี่ กิตติ 1 คะแนน:rolleyes:
    เบอร์ 3 พี่ เต้ย PRC 1 คะแนน:rolleyes:
    :D :D :D

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ของผมขอเว้นวรรคทางการเมืองครับ :D

5. Ton91

Ton91 New Member Member

58
    0
    0
    กลายเป็นกระทู้โหวตไปซะแล้ว:D
    ในเมื่อคุณกิตติขอเว้นวรรคทางการเมือง(พวกเดียวกับที่อยู่เมืองจีนตอนนี้ป่าวคับ):p
    ผมว่าตำแหน่งประธานต้องตกเป็นของพี่ธนา แหงมๆ (ความรู้แน่นดีครับ เชียร์ให้เป็นประธานด้วยคนครับ)

p.s. คุณกิตติผมแซวเล่นนะครับ อย่าถือสานะครับ

6. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    มาอีก 1

:rolleyes: พี่ธนา + อีก 1 ครับ:D

7. Ton91

58
    0
    0
    ถ้าดันตูดรถผมไม่ว่าครับ แต่ถ้าตูดผมละก็:mad:
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกัน พวกพี่ๆไปเล่นวันไหนกันบ้างครับ

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    พี่ธนา ครับ

ขอโหวตให้ พี่ธนา คร้าบบบ :p

9. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ผมขอเว้นอีกคนครับ

ผมก็ขอเว้นวรรคอีกคนครับ ขอให้การสนับสนุนทางอื่นดีกว่านะครับ อยากให้พี่ปั้นมาดูแลครับ เพราะ อาวุโสกว่า ทั้ง วัยวุฒิ คุณวุฒิ และประสบการณ์ก็มาก

10. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    งั้นผมเป็นละกันนะครับ55555555

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ไม่เป็นคนคิดมากครับ ชอบครับขำๆ

12. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ คุณต้น...คำแนะนำต่างๆของเพื่อนๆสมาชิกนั้น ตรงใจเลยครับ ยังไงก็ตาม ขอขอบคุณที่มาใช้บริการ...ยินดีครับ

13. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แล้วส่วนมากคุณเข้าไปเล่นวันไหนหลอครับระบุได้ไหมครับ ถ้าไครว่างจะได้เข้าไปเล่นด้วยไงครับ

พวกผมจาเข้าประมาณ18.00เป็นต้นไปอะครับ บางคนก็เข้าเกือบทุกวันครับ หรือพวกซุ่มก็เข้าตั้งแต่บ่ายก็มีครับ หรือถามหา พวกกระป๋องก็ได้ครับ คนที่สนามจะบอกได้ครับ คุยได้และคุยดีกันทุกคนครับ ถามได้ด้วย แต่อาจตอบหรือสอนถูกๆผิดๆบ้างนะครับ555:D :D

14. Ton91

58
    0
    0
    ตอนนี้ผมจะเข้าไปเล่นเฉพาะวันอาทิตย์ตอนประมาณ บ่าย3 ก่อนคับ ถ้าฝีมือดีแล้วคิดว่าจะไปเล่นวันธรรมดา หลังเลิกงานบ้างครับ

15. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ช่วงนี้ ผมติดงาน เสาร์-อาทิตย์ บ่อยแหะ....
    ไปสถิตย์แต่เวลาเย็นๆ วันธรรมดาก่อนแล้วกัน....:)

16. a_mon01

481
    1
    0
    จากใจนะครับ

คือว่าความคิดของผมและเพื่อนๆอีกหลายๆคนคิดว่า ไม่ต้องรอฝีมือดีหลอกครับ จริงๆนะ ทีนี่เราไม่มีไครดูถูกไครครับ พวกเรามีแต่ --คุณขับไม่ดีไม่เร็วช่ายไหม งั้นมาลองวิ่งตามไลผมนะ เวลาจะได้ลง-- และมาฝึก+ปรึกษากันได้เลยในตัวครับ แล้วก็มาลองวิ่งด้วยกันตามกันฝึกแบบต่างพร้อมกันได้เลย ผมรับรองว่าคุณจะไปได้เร็วกว่าฝึกคนเดียวแน่นอนครับ

ไม่ต้องคิดมากว่าเก่งไม่เก่ง หรือว่าจะอายไครหลอกครับ ไม่มีไครเกิดมาแล้วเป็นเทพหลอกครับ

เก่งคนเดียว เทพคนเดียว มันก็ไม่มันดิครับ จริงไหม มาเลยครับ ของพวกนี้มันตามกันทันครับถ้ามาหัดด้วยกัน

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เห็นด้วยคร๊าบบบบบ.................. เทพอมร

พกตังค์มาแล้วลุยเลยครับ

18. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    จนนนน

โดนค่าสมัครสองเรช จนนนนนนนเลยยยยยครับ

19. Ton91

58
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจากใจครับ ผมขอเวลาจัดตารางและเตรียมทุนทรัพย์ แล้วจะเข้าไปครับผม

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เหมือนกันเลยครับ :(
    โดนค่าสมัคร 6 ชั่วโมง 2 race
    โดนค่าเล่าเรียนลูกเทอม 2 อีก 2คน
    โดนเรื่องอื่นๆ ทุกวัน ใกล้แล้วครับ
    ใกล้ต้องขายนาผืนน้อยแล้วครับ :D :D :D :D

ป.ล. อย่าเพิ่งรีบแซวนะครับ จะเซ้งนาผืนน้อยครับ สัญญาหมดอายุอ่ะครับ เด๋วหาเซ้งใหม่
    ใหญ่กว่าเดิมครับ :D :D :D

21. a_mon01

481
    1
    0
  22. Ton91

58
    0
    0
    วันนี้ไปขับมาตอนบ่าย 4 เห็นพี่คนนึงใส่ puma สีแดงอ่ะครับ หมวก shark แต่ไม่แน่ใจว่าใช่พี่ๆในนี้ไหม เห็นคุยกับเพื่อนอยู่ด้วยเลยไม่ได้เข้าไปทักครับ ถ้าใช่พี่ที่เล่นในนี้ ช่วยบอกชื่อด้วยนะครับ คราวหน้าผมจะได้ไปทัก
    วันนี้ผมใส่เสื้อแดง หมวกเทาอ่ะครับ วันนี้ขับเร็วขึ้นจากอาทิตย์ที่แล้ว 1 วินาที :D (แค่นี้ก็ดีใจแล้ว)

23. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48

เค้า ชื่อ คุณ NUM06 ครับ:rolleyes:

24. Ton91

58
    0
    0
    ขอบคุณครับ รู้สึกว่ายังไม่เคยเจอพี่เขาในนี้เลย:)

25. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เร็วจริงครับ

NUM 06 เร็วและเก่งจริงครับ ขอคำแนะนำได้เลยครับหากเจอ นิสัยดีครับ อยู่ทีม หมูโจ๊ก ที่ได้ยืนโพเดียมสนามที่แล้ว...

26. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    พี่ใหญ่ทีมผมนั่นเอง :D

27. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    สวัสดีครับ Ton91 ยินดีที่ได้รู้จักรครับ ว่างๆมาขับคาร์ทด้วยกันได้นะครับ

28. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    สวัสดีครับ Ton91 ยินดีที่ได้รู้จักรครับ

29. Ton91

58
    0
    0
    ยินดีเช่นกันครับพี่ ถ้ามีโอกาสเจอพี่คราวหน้า ผมจะเข้าไปทักนะครับ:)

30. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0

หนุ่ม...มาเงียบๆเลย...:D

ปล. เจอกันก็ทักทายกันสมาชิกที่ MSL คุยกันสนุกดีครับคุณ ต้น :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้