Click >> เกือบสิ้นปีแล้ว กระทู้ไหนที่อยู่ในใจคุณมากที่สุดประจำปี 51 ครับ !!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R2D2, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na_mme

na_mme New Member Member

85
    13
    0
    ผมเทใจให้เฮียชอร์เลยครับ แม่เหล็กนาซ่า

เออ พี่ครับผมแด..กข้าวนะครับ...ไม่ใช่แดกหญ้า เฮียชอร์ทำไปได้

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  2. na_mme

na_mme New Member Member

85
    13
    0
    เพื่อนๆครับ ผมยกให้เค้าคนนี้เป้นบุคคลแห่งปี2008 พี่ๆเพื่อนๆว่าเหมาะสมไหม

ทางNASA ขอมอบรางวัลบุคคลแห่งปีให้แก่เฮียชอร์จอมแถ จากประสบการณ์กว่า10ปี

และเป็นปรมาจารย์ด้านจอมแถแห่งวงการ มอเตอร์สปอตท์

ทางเว็บร่วมกับNASA และTUNED BY CHORขอมอบแม่เหล้กมหัศจรรย์ แก่ทุกทั่นที่

โหวตฟรีทันที5สเต็ป

บุคคลแห่งปีข้าน้อยขอคาระว่ะ

3. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    5 5 5 เฮียชอ เรื่องนี้เคยอ่านใน e30 thailand

4. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    รอๆโหวดๆ

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ลงชื่อไว้ก่อนแล้วกัน อิอิ

6. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    กระทู้เฮียชอร์นี่สุดจิงๆ

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เฮียชอว์ จอมแถ ด้วยคน

แรงเพราะพลังแม่เหล็ก

8. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อิ อิ...น้ากุ่ยE30 Thailand ชูนิ้วไรอะนั่น...5 5 5

9. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    เฮียชอว์ ตั้งเหรียญโชว์ และแม่เหล็กคลองถม....

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    มีส่วนร่วมในกระทู้เฮียชอว์ อิอิ

ขอโหวตเป็นบุคคลละกัน เพราะเยอะจัด
    ใครติดตาม RCW มาตลอดคงรู้ว่า บุคคลเหล่านี้คือคนที่เป็นบุคคลตัวอย่างในกระทู้ด้านใดบ้าง

บุคคลตัวอย่างแบบแรก 1. นายโจ๊ก 2. ก๋วยเจ๋ง 3. เฮียชอว์ 4. Wezaa และ 5. กระทู้ข้อพิพาททั้งหลายที่ยังหาข้อสรุปไม่ได้

บุคคลตัวอย่างแบบที่สอง 1. Ton city mania 2. Artracing

บุคคลตัวอย่างแบบที่สาม 1. Feelgood 2. Chris Mivec

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อุ้ย ตกใจหมดเลยมีชื่อตัวเองอยู่ในนี้ด้วย

ก็ขอขอบคุณเพื่อนพี่น้องทุกท่านที่ชอบ

ส่วนตัวผมชอบทุกกระทู้ใน RC เพราะมันคือความเคลื่อนไหวในสังคมรถแต่ง ที่ update เร็วที่สุด

แพร่หลายมากที่สุด และครอบคลุมมากที่สุดคับ

ทุกวันนี้ ต้องเปิด บอร์ด RCweb ไม่รู้ตัวเหมือนกันว่า มันเป็น ปัจจัยใหม่ ที่คนรักรถต้องมีไปแล้วคับ

ปล. ถ้าจะให้โหวต ผมขอโหวตให้พี่เก่ง RCWEB ที่ทำให้เรามีเวปบอร์ดดีๆ ในการสื่อสาร แบ่งปัน ข้อมูลทุกชนิด ทางเวปบอร์ดคับ

ปล2. ไม่ได้ยอ อันนี้จากใจคับ

12. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ไม่ได้อ่าน กท. เฮียชอว์ แต่เดาว่า

แนวๆกล่อง ซิกเทค พลังท้าวราหู

B 16 Turbo Mid Engine

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ช ด้วยครับ อิ อิ อิ

14. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    บุคคลตัวอย่างแบบที่สามของคุณจอห์นเนี่ย ผมติดตามผลงานเค้าตลอดเลยนะเนี่ย !

15. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ชอบครับ เขาทำให้ผม relax ได้ผ่อนคลายมากๆ

16. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    คดีนายโจ้คนี่เป็นไงบ้างหว่า เงียบไปเลย......หุหุ

17. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ชอว์ drift king อีกเสียงครับ

แต่อันดับสอง ต้องเด็ก ฮิป

ด้านดีๆ ต้องของ Ton citymania รูปสวยครับ รับรองได้

18. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    บุคคลตัวอย่างแบบที่สาม

อันนี้ของจิงครับ

อิอ
    :D

19. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    แบบที่ 3 นี่ติดตามประจำ :D:D

20. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ขอบ คุณ คุณต้น และคุณอาร์ท กะรูปสวยๆทุกรูปในบอร์ดนี้คับ

ส่วนกระทู้แห่งปี ตอนนี้ยังฟันธงไม่ได้คับ

เฮียเค้าก็เยี่ยมยอด แต่ตั้งรอดูว่า จะมีเด็กแวนซ์(เจ้าของที่มากระทู้ฮอตที่สุด ณ.ปัจจุบัน)ทำคะแนนเเซงรึป่าว อิอิ

21. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    อ่านเยอะจำกระทู้ไม่ได้แล้ว สักอันอ่ะครับ

22. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    จำไม่ได้ว่าปีนี้ ทำอะไรรั่วๆใน rcweb ไปมั้ง แต่คิดว่าต้องมี

23. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    อิอิ มีไว้ในจัยแร๊วววว เหมือนกาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้