PUMA FAEAST SERIES CHAMPIONCHIP สนามที่5(อัพเดตคะแนนเก็บครับ)

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Fly Away Home, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    โปรแกรมการแข่งขันคลอดแล้วจร้า
    โหลดกันไปดูได้เลยครับ

2. 100cent

100cent New Member Member

115
    1
    0
    เจอกันแน่นนอนอยู่แล้ว 55++ (วันจันทร์ผมเข้าไปเอาเบอร์นะครับพี่บัง)

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตื่นเต้นนน อาทิตย์หน้าแว้วววว อิอิ

4. sukorn

sukorn New Member Member

3
    0
    0
    ไปด้วยทีมนึงครับ :D

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:Dขอคําปรึกษาหน่อยครับ.......คือ.....ถ้าต้องการใช้ พิท.(PIT).พอจะมีช่องว่างมั๊ย.....(หมายถึงปีหน้า)...........อยากจะได้แบบ...เหมาทั้งปี...(เฉพาะงาน PUMA).........พอจะมีคําแนะนํา บ้างมั๊ยครับ......

เพราะ......มีเด็กๆเล็กๆ..และสาวๆ ไปด้วย.....แล้ว...ไม่มีที่ให้เค้าอยู่....กันเลย..ต้องกลับเร็ว ทุกทีครับ....:D:D:D:D:D:D:D

หรือ...เดี๋ยวผม..ให้น้องๆนักแข่งในทีม...เข้าไป...ปรึกษาพี่...ที่สนาม 29-30 แล้วกันครับ..........

6. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    ต้องบอกว่าไม่ไหวอ่ะคับเยอะจัดลองโหลดกันไปอ่านดูนะคับขออภัยเป็นอย่างสูง

View attachment 1158444

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอบคุน ค่ะ พี่หนู

8. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    อยากไปด้วยยย

9. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    วันอาทิตย์เจอกันครับ

10. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D
    อิอิ
    จะพยายามไปให้ทัน Qualify F2 นะครับ.......

อิอิ
    :D

11. Fly Away Home

328
    5
    0
    เอาไว้ไปคุยกันที่สนามละกันนะคับมานั่งคุยกันได้คับที่ห้องตรวจสภาพอ่ะครับ

12. Fly Away Home

328
    5
    0
    จร้าน้องตั้งใจขับละกัน

13. Fly Away Home

328
    5
    0
    อันนี้ไม่ได้ไม่ไปมีเคือง...........................................................อิอิ

14. Fly Away Home

328
    5
    0
    อย่าบอกว่าอยากไปมันต้องไปเลยไม่ต้องอยากครับ.....................................................................อิอิ

15. Fly Away Home

328
    5
    0
    เอาคะแนนไปดูกันครับ

โหลดไปดูกันเลยนะครับ

16. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
  17. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    อ้าวไม่ไปหรอ ไหนตาเก่งว่านุชจะเอารถไปลงง่ะ มันหลอกฉานนนนนน :hmm::hmm::hmm:

18. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ไปแน่นอน....

ปล.ถึงโต E-Car ระดับเทพ

รถพี่แจ๊สพังเพราะไปพัทยากันมาอ่ะ (ยังไม่ได้ไปเลย) พังที่มอเตอร์เวน555+

19. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    อดไปเลย " งานเข้าอ่ะ " เสียดายจัง:doh:

20. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอไปดูด้วยคน :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้