กันชนหน้าเต็มของB11เอาของอะไรมาใส่ได้บ้างอะคาบ แบบนี้อะไรอะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sonnyza, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เคยใส่ของ Soluna ครับ แปลงน้อยดี

เหอๆ ลองหมุนๆ กัน ก็ระวังกันด้วยนะครับ

2. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    วะ..วะ..วะ..ว๊าววววว

ช๊อบ......ชอบสีส้มๆ

รถใครอ่ะพี่นิน

3. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0

ขอบเตียงค้าบ

อ้าวพิมพ์ผิด ของคุณค้าบบ

:D:D:D:D:D

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    รถของพี่ที่อู่แหละ โดนพี่หลอกให้ทำ ทำเสร็จ พวกไปลองขับ แบบเรา ก็เลยป็นอย่างที่เห็น :D:D:D

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    วันนั้น ขับเข้าไปทำสีกันชน

เจอเข้า ตกใจ

เจ้าของอู่ ยังไม่ได้ขับเลย

เละ ซะล่ะ เสียดาย แทน :cry:

6. marantz

marantz New Member Member

5
    1
    0
    สวัสดีครับผมเพิ่งได้รถเดิมๆมาคันนึง สนใจไฟท้ายกับสปอยเลอร์ของพี่มากครับ ไม่ทราบว่าไฟท้ายทำเองหรือมีสำเร็จรูปครับ สปอยเลอร์ด้วยน่ะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกคน

7. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    กันชนที่เห็นเป็นไปได้ป่าวคาบ ว่าเป็นของB12อะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้