ว่าด้วยเรื่องมีตติ้งประจำเดือน 12 อยากเชิญมางานผมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ใกล้เเล้วๆ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เจอกันกี่โมง...เริ่มจากตรงไหนก่อน?????........ผมคงจะไปทางบางนา-พระราม2..ท่าจะทำเวลาได้ดีกว่าวงแหวนตะวันออกเชื่อมตะวันตก

5. เสก R10

807
    8
    0
    นัดเจอกานที่ไหนดีครับพี่พี่..นัดมาเลย

6. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ตื่นเต้นครับ.......

7. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    หง่าไปไม่ได้อ่ะครับ ติดเรียนเลือกเรียนก็ล่อไป 1 ทุ่มละ
    ขอโทดด้วยนะคับ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เด๋วก็ชินครับพี่ป๊อบ อิอิ :D

9. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ผมต้องขอโทษที่ไปร่วมงานไม่ได้ ต้องไปทำงานเที่เชียงราย ขอแสดงความยินดีอีกครั้งครับ :D:D:D

10. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    นัดที่ไหนกานก่อนป่าวคับ ไปไม่ถูกง่า

11. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    คงไปงานเย็นเลยนะพี่

เช้าที่ว่าจะไปสุพรรณคงไม่ได้ไปแล้วอะคับ

งานเข้าอะ

แล้วเย็นเจอกันนะคับพี่- น้อง

แล้วใครไปบ้างเนี่ย โทรหากันบ้างน๊า

แบบว่าไม่ค่อยได้เข้ามาเลยช่วงนี้

มีไรก็โทรบอกกันบ้างนะคร๊าบ

13. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    มาแสดงความยินดีอีกรอบครับ............แล้วก็ขอโทษอยากยิ่งด้วยครับที่ไปร่วมงานด้วยไม่ได้ จิง ๆ เพราะติดสอบยาวครับ..........แล้วอย่าลืมถ่ายรูปสวย ๆ มาให้ดูบ้างนะคับ.............แล้วไม่ทราบว่าแต่งแล้ว....จะเปิดอู่เลยหรือป่าวครับ เหมือนพี่น้องไงแต่งปุบปั้มปับ........อิอิ

14. เสก R10

807
    8
    0
    ผมจะไปทางพระราม 3 อ่ะครับ

15. เสก R10

807
    8
    0
    สมาชิกท่านไหนที่ไม่เคยมาเละสามารถมาได้มากานเยอะๆนะครับ

อิอิ....ขออนุญาติเชิญช่วยพี่ป๊อปนะครับ

ถ้าเจอกานคงประมาณ 5.30-6.00 ประมาณนี้อ่ะครับ..น่าจะ

16. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ผมออกประมาณ5โมงครับ วิ่งเส้นตัดใหม่ ----ปิ่นเกล้านครชัยศรี --------เข้าสายสี่ ตรงโลด ใครไปไม่ถูกจอดรอ หน้าถนนอักษะ เลยไฟแดงไปสัก200เมตร ซ้ายมือ ครับ โพสบอกไว้ด้วยนะครับ ผมจะไปจอดรอ

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เชด แม่ม รถ เส็ด ไม่ ทัน เซ็ง สัด อะ พี่

18. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    งานนี้เจ้าบ่าวคงหล่อน่าดูเยยง่ะ ต้องไปติดตาม

19. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ผมออกจากแจ้งวัฒนะประมาณ 17.30น. คงใช้เส้นทางเดียวกันเลย

คงไปถึงแถวอักษะน่าจะ18.30น.ถ้ารอได้รอด้วยนะครับ

089-2209468 ยุทธ ครับ

20. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ไม่ใช่สวยเหรอ
    อิอิ
    รองานแป้ง ถัดไปแล้วกาน
    อุ๊อุ๊

21. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เออ ผม จะ เซอร์ ไพรซ์ รอ ดู

22. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ขอให้ชื่นมื่น....ชื่นใจไปนานๆครับ......ผมต้องขออภัยอย่างแรงที่ไปไม่ได้เพราะอาร์ทตัวแม่ไม่สบาย................กะจะไปค้างซักคืนให้ขาใหญ่ไม้เอกพาไปซ้ำอีกซักรอบเหอะ....อดเลย

23. nopkung05

nopkung05 New Member Member

0
    1
    2
    แสดงความยินดีอีกรอบนะ ป็อบ
    แล้วโทดที ที่อยู่ต่อไม่ได้ งานเข้า
    อย่างไรให้รักกันนาน ๆ นะเพื่อน หนักนิด เบาหน่อย ก็ช่วย ๆกันปายยยย

24. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    มาแสดงความยินดีด้วยครับ............แล้วก็ขอโทษอยากยิ่งด้วยครับที่ไปร่วมงานด้วยไม่ได้

25. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รอดูรูปค๊าบบบ อิอิ :D

26. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    หนูขอโทษอย่างแรงนะคะที่ไม่ได้ มัวแต่รอแฟนสอบตอนแรกนึกว่าจะเส็ดไวที่ไหนได้ เซงจิตเจงๆเล้ย

อุตส่าห์ไดร์ผมซะตรงแหน๋ว

27. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ต้องขออภัยพี่ป๊อปด้วยครับที่ไม่ได้ไปแสดงความยินดีด้วย เลิกงานช้าเลยอดไปเลย

มีตติ้งเดือนหน้าเจอกันครับ

28. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: งอน เรา ก็ นึก ว่า มา จะ จ่าย เงิน ค่า วิทยุ

29. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

ใจเย็นๆไว้ก่อน รุ่นใหม่ของปีหน้าเริ่มทยอยเปิดตัวแล้ว

30. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    มะวานพรีมิร่าสีดำของคัยหว่า แป๊ะติกเกอร์ sweet เข้ามาที่ปั๊ม MP

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้