รวมรูป Meeting Rover Club จ้า

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องบ๊วย, 4 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    สวยๆทุกคันเลย คราวหน้าเจอกันคับ

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    พี่โอ๊กคับ ทำใส่ 800ซีรี่ส์ ด้วยนะคับ LED อ่ะคับ

3. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    เห็นบอร์ดเงียบๆ กับพอดีเพิ่งโหลดรูปจากมือถือลงคอม รูปเล็กหน่อยน่ะครับ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เห็นแล้วนึกว่า มิตติ้ง E36
    คราวหน้าเห็นท่าจะต้องรีบถ่ายรูปตอนยังมีแดดดีฝ่านะ

รถสวยกันทุกคันครับ

5. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    แล้วรถซ่อมไปถึงไหนแล้วครับ ของผมมีแต่รอยเพิ่มรอทำทีเดยว

6. greatnotgood

88
    0
    0
    จะ meeting แล้วเลยอัพกระทู้ขึ้นซะหน่อย เผื่อช่วยบิ้วได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้