ไมตี้เอ็ก

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย โง่, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ตอบได้เลยว่าไม่มีครับ...มีแต่ยุยงและสงเสริม+555555

2. ไม่ต้องห่วงมีเจให้เห็นแน่ๆๆๆ แต่ไม่รู้เมื่อไหร่อิๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. ค่อยๆเป็นค่อยๆไปคับ เริ่มจากโบเดิมก่อนก็ได้ วิ่งวี๊ดๆ พอหนุกๆ เบื่อแล้วค่อยอัพ
    หรือจะอัพเลยก็ดีทีเดียวจบเลย จัดไปๆ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมไม่รู้เรื่องโบหรอกครับผมผ่านเส้นรามแทบทุกวันเจอกันอย่ามาชนท้ายผมนะครับท่าน

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามเซียนว่าเลย ครับ เซียน ตละกูลLLLLLLLLLLLLLLLL

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    แนะนำซะเจ้าของกระทู้หายไปเลยอ่ะ

7. ตัวเราเองยังเอาไม่รอดเลย 555+ เมื่อคืนไปซ่า สาย1 เครื่องมีอาการแปลก
    อยู่ แต่ก็ไม่ทำให้ผิดหวังสักรอบ อิอิ
    ก่อนหน้านี้ก็ ครัชพัง ถี่ยิบ สุดท้าย จัดครัชไปใหม่ หายเลย
    พี่แมนคงไม่เห้นรถผมนานแน่เลย เพิ่งมาวิ่งได้ อาทิต นี้เอง

ทำใจลำบากจริงๆๆเลยรถไม่แรงเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้