ถามกูรูหน่อยครับ เกี่ยวกับการลงเครื่อง SR20VE

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kooljo, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    VE ไม่ใช่ไม่แรงน่ะ แต่พอดี ตัว 20VE เป็นเกียร์ auto เลยชิว ๆ หน่อย ตามความสบาย :D

2. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    โทษครับพี่ๆ ผมต้องยกเลิกโปรเจค โมรถไปก่อน เพราะ ต้องซื้อบ้านให้แม่อยู่ อาจไม่ได้โมตึงไปอีกนานเลย งานนี้ งานเข้าของแท้

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ไม่เป็นไรครับ

ครอบครัว
    คนใกล้ตัว
    เรื่องส่วนตัว

มันควรไต่ตร่อง ครับ :D

4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ตามพี่ผมไป อิอิ...
    เรื่องครอบครัวเรื่องใหญ่ มาอันดับ 1 คร๊าบบบ...
    ส่วนแต่งรถขอสบายๆ ไม่เป็นหนี้คร๊าบบบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้