เมื่อคืน 10 พย 2008 รถชนคนมีผู้เสียชีวิตหน้า ซีคอน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย chang, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โต้ง3S@beam

โต้ง3S@beam Member Member

46
    5
    8
    รถบ้าน รถซิ่ง จอดให้ เบาให้ หลบให้ทุกคัน ยกเว้น ตู้ กะ แท็กซี่ อย่าหวังว่าจาได้เข้าหรือออกเลย ขอเค้าเป็นอย่างเดียว แต่ ไม่เคยให้ใคร สาดดดดดดดดดดดดดดดด

2. ผมว่าต้องเเก้ที่จิตสำนึกของคนมากกว่าครับ

3. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    อโหสิกรรมให้กับผู้ที่สังเวยชีวิตดีๆให้กับผู้ที่เห็นชีวิตเป็นเพียงของเล่นครับผม
    ชีวิตมีแต่ต้องเดินต่อไปแต่กลับมาจบกับเรื่องที่ไม่น่าจะเกิดขึ้น......................

4. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสีย และผู้จากไปก็แล้วกันครับ

5. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ผู้ตายเป็นแม่บ้านที่ Fittness first ซึ่งต้องอยู่จนปิดทุกวัน (ผมไปเล่นทุกวัน)ปกติเค้าจะกลับบ้านกับเทรนเนอร์คนหนึ่ง ซึ่งวันนั้น ดวงแกอาจจะถึงคราดพอดี โดยที่แม่บ้านคนนั้น ได้กลับก่อนโดยไปยืนรอรถอยู่ที่ป้ายรถเมล์ แล้วผู้เห็นเหตุการ์ณบอกว่า วินรถตู้นั้นได้อยู่บนฟุตบาทหลังป้ายรถเมล์ ซึ่งรถตู้คันนั้นได้สตาร์ทรถแล้วก็พุ่งออกมาจากด้านหลัง พร้อม ชนคนกระเด็น ออกมาจากป้ายรถเมล์มาอยู่กลางถนน 3 คน แต่ดันมีรถแท็กซี่ขับมาไม่รู้อีโหน่อีเหน่ ชนแม่บ้านคนนั้นแล้วทับ ลากไปอีกไกลพอสมควร เสียชีวิตคาที่ คนกรีดร้องทั้งป้ายรถเมล์เลยครับ

จากวันนั้นถึงวันนี้ พอใกล้ 4 ทุ่ม ทุกคนในฟิตเนสจะรีบกลับบ้านกัน แบบเป็นกลุ่มเลยครับ กลัวกันมากมาย เพราะว่ามีแต่คนบอกว่า เจอ...กัน น่ากลัวครับ ผมเลยต้องรีบกลับด้วย อิอิ

ขอให้ไปสู่สุคตินะครับ ไม่ต้องห่วงงานที่ทำอยู่นะครับ

6. sakawa

sakawa New Member Member

83
    1
    0
    ผมว่ามันอยู่ที่นิสัยของแต่ละคนครับ เป็นกลางดีกว่าครับ ขอให้แสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หุ้ยยยย !!!! น่าสงสารเค้าอ่ะ

ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้