มีเรื่องมาเล่าให้ฟัง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย van อยากแรง, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kanatid

kanatid New Member Member

8
    0
    0

มายืนยันครับ เครื่องที่ซื้อต่อคุณป๊อปมา ผมใส่ในตัว Van 185/65/R14 วิ่งด้วย LPG ก็ 180 แล้ว ถ้าใช้น้ำมัน คิดว่าน่าจะไหลมากกว่านี้ แต่พอดีมันเริ่มเสียวๆ เลยเลี้ยวเข้าข้างทางก่อน : โอ๊ต :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2008
  2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ไม่เจอสะนานเลย เดี้ยวอีกไม่นานผมจะไปแหล่มที่อุบล แล้วจะชวนมาแดนซ์นะ อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้