MEETING ครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เอ 88, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    7 ธันวา ไม่ค่อยแน่ใจนะครับ แต่ถ้ากลางเดือนผมว่าผมจะไปร่วมด้วยครับ ถึงแม้จะขายรถไปแล้ว แต่ก็ยังอยากไปพบปะกับเพื่อนๆสมาชิก 88 - 89 เหมือนเดิมครับ ไม่รู้ว่า ขายรถไปแล้ว ยังจะไปแจมได้หรือเปล่าอะครับ..................อิอิอิ พี่น้อง ตอบทีนะครับ.......5555555

1. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ทำไมต้องเป็นผมตอบด้วยอะน้า.............

มาได้เสมอน้า ..............แต่อย่าลืมเข้ามาช่วยตอบกระทู้ด้วยแล้วกัน เวลา น้อง ๆ ๆหลาน ๆ ๆมีปัญหา

2. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ไปครับไป ตรงกับวันอาทิตย์ด้วย

3. เรื่องตอบปัญหาผมว่ามีหลายๆท่านตอบได้ดีนะครับ ดีกว่าผมอีก จะแวะมาตอบบ่อยๆแล้วกันครับ ..........

ทราบ................ตรงวันไหนไม่สำคัญเท่าจะมีรถไปหรือเปล่าหลอกครับ เพราะขายรถไปแล้วอะครับ

4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

น้ามาตั้งแต่วันเสาร์ก็ได้ครับ กว่าจะเดินมาถึง...........:D:D

5. ตอบแบบนี้ สงสัยพี่น้องอยากจะมีเรื่อง เมื่อวัยชรา...................555555555555555555 :D:D:D:D

6. nong_acc88

4,280
    13
    38

ผมไม่สู้ผู้ชายครับ.........:D:D:D

7. อิอิอิ.............ถ้าสู้คน ตายตั้งแต่เด็กแล้วครับ...................55555555555555 :D:D:D:D:D

8. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    รอแผนที่หน่อยนะคับ เพราะผมบอกทางไม่ถูก งงมากๆ แต่ยังไงก้ออยากให้ไปเยอะๆนะคับ

9. nong_acc88

4,280
    13
    38
    มีข่าวมาแจ้งด้วย

ทาง accord club ที่อยุ่แถวระแวกนี้ ช่วง ศรีนครินทร์ ลาดกระบัง อ่อนนุช สุวรรณภูมิ แจ้งมาว่า
    อยากนัดทานข้าว กับ accord 88-89 นะ รู้สึกเค้าโทรบอกน้าเอ้ ท่านประธานแล้ว ท่านก็รับปากแล้วด้วย
    เลยไม่รู้จะนัดครั้งนี้เลยดีหรือป่าว ว่าแต่จะมากันเยอะไหม๊ ถ้าเยอะ จะได้นัดทีเดียวเลย

10. ถ้าเป็นอาทิตย์ที่ 14 ผมเองไปได้นะครับ แต่ถ้า 7 ไม่รับปากครับป๋ม..........................ยังไงจะติดตามข่าวนะครับ :)

11. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    รอฟังข่าวต่อไป ...

12. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    ยังไงก้อได้คับ ว่างเสาร์ อาทิตย์อยู่แล้ว

13. aeg_ac88

1,955
    16
    0
    ขอดูวันและสถานที่ก่อนละกันครับ

14. ถ้าไม่มีที่ไหน มิตติ้งรอบนี้จะไป ป.ต.ท. ก็ได้นะครับ ว่าแต่กำหนดการ เป็นยังไง รอฟังข่าวนะครับ

15. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    เข้ามาดูข่าวคราวคับ

ไปไหนไปกันคับ ถ้าไปไหวนะคับ

เพราะตอนนี้เปนโรคไวรัสตับอักเสบอ่ะคับ ไม่ค่อยมีแรงเลย จิงๆ

ไปไหนไม่ค่อยจะไหว อิอิ

ปล. แต่ยังขับรถได้เหมือนเดิมนะคับ ^^

16. nong_acc88

4,280
    13
    38
    สงสัยจะหาข้อสรุปยาก..............เพราะมีแต่คนรอฟังข่าวทั้งนั้นเลย

17. ป่วย...................เอาใจช่วยครับ หายไวๆ :)

พี่น้องก็สรุปเลยครับ ความคิดของพี่น้อง ผมว่ายุติธรรมที่สุดแล้วครับ ผมว่าอีกหลายๆท่านในนี้ก็คิดเหมือนผมนะครับ.................หรือท่านอื่นว่าไงครับ 7 หรือ 14 ดี แล้ว ที่ไหนดีครับ ลองออกความคิดเห็นกันออกมาครับ.......................รอฟังข่าวต่อครับ :)

18. fluke_darklamp

fluke_darklamp Member Member

288
    3
    18
    ไปด้วยครับกำหนดวันเวลาหน่อยครับจะได้ว่างครับ................

19. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ไปกับคลับใหญ่ก็ดีครับ สะดวกทุกวัน ปายด้วย

พี่น้องสรุปเลยครับ

20. รอพี่น้องแกนิดนึงครับ...........เดี๋ยวคงมาสรุปอะครับ
    .........................:)

21. nong_acc88

4,280
    13
    38
    บอกตามตรงครับ ลังเลมากเลย

เพราะไม่รู้จะมากันเยอะหรือป่าว

ถ้ามากันน้อย ไม่กล้านัดคลับใหญ่ครับ

เห็นใจท่านที่มาไกล ๆๆ ด้วยครับ

เพราะคลับใหญ่มีมีทติ้ง เสาร์ที่ 2 ของดือนตรง 13 /12 นี้ครับ ที่ปตท กม3 รามอินทรา

ท่านที่อยุ่ไกลก็ไม่สะดวกมากันอีก

แต่ถ้าไม่ไปคลับใหญ่ ก็กลาง ๆ ๆ ครับ ปตท ดินแดง

นี่แหละครับ ที่ไม่รู้จะสรุปยังงัยดี

22. แล้ววันนั้นพี่น้องไปหรือเปล่าครับ ถ้าพี่น้องไป ผมไปด้วย................อิอิอิ :D:D:D

23. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    จะปั้มไหน ... ขอให้ไปกันเยอะ ๆ คับ จะได้ พบปะกันสนุกสนาน

24. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    แต่ปั๊มปตท. กม3 นี่แวนเคยไปเติมแก้สตอนที่คลับใหญ่เค้ามีทติ้งกาสนด้วยนะคับ

ก้อดีนะคับ ถ้าเราจะไปแจมกะเค้า นานๆที เปลี่ยนบรรยากาศอ่ะคับ

ปั๊มก้อใหญ่ดี มีร้านอาหารด้วย...

ก้อแล้วแต่เสียงส่วนมากคับป๋ม....... ยังไงก้อได้

เพราะป่วย - -" ไปไหวก้อไปค้าบ ^^

25. nong_acc88

4,280
    13
    38
    รอความเห็นสักวันสองวัน เดี่ยวได้สรุป

เข้ามาเสนอกันเยอะ ๆ ๆครับ

26. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ผมว่า ไปกับคลับใหญ่เขาก็มิตติ้งกันอยู่แล้ว

เราก็ไปแจม เขาอยากเจออยู่แล้วเราก็จัดให้ครับ อิอิ

ผมว่าไป มั่งก็ดีนะครับ จะได้รู้จักกันไว้ สังคมเฮฮาดีครับ

จัดไปโล้ดดด

27. ทราบ.............แล้วเค้ามิตติ้งกันตรงไหน วันที่เท่าไหร่อะครับ :)

ถ้าไหว ก็ไปแจมกันครับ..............ผมเองก็ไม่ได้ไปเจอเพอื่นสมาชิกมานานและครับ

....................ตามนั้นครับ :)

................................ไม่มีรถแล้วอะอุ้ย....................นั่งรถเมล์ไปมิตติ้ง .............แบบว่า มาด้วยใจอะจ๊ะ............5555555555555555555 แนวน่าสงสารนะเนี่ยเรา ....อิอิอิ :D:D:D

28. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ไปไปไปครับอยากเจอกันแล้ว

29. aeg_ac88

1,955
    16
    0
    ไปครับไป เสาร์ที่13/12 นี้น่าจะว่างครับ ที่ปั้ม ปตท.รามอินทราก้อดีนะครับปั้มใหญ่ดีครับ แต่อาจจะไกลไปหน่อยสำหรับคนที่อยู่ทางโน้น(ทางไหนเนี่ย) +อิอิอิ+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้