มาดู Gran turismo 5 เพล3 กันคับ สุดๆเลย

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย jirayu, 1 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    มันต้องโดน :cool:

2. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    เพล2ผมว่าจะซื้ออยู่เพล3ออกมาซะแล้วงงงงเห็นแล้วอยากได้เพล3จังเลย

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ซื้อ PS3 อย่าลืมต้องซื้อจอใหม่ด้วยนะครับที่รองรับ HDMI 1080P ถึงจะได้ภาพที่สวยจิงๆซื้อสองอย่างเตรียมไว้เลย 80000 บาท
    จน เครียด ซื้อPS3 หุหุหุ

4. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    โหห เล่นเกมต้องเสียเงินเกือบแสน เลยหรอนี่ -*-

5. POP Is De@d

POP Is De@d New Member Member

65
    0
    0
    ส่วนมากเกมพวกนี้นี้ภาพไตเติ้ลกับภาพตอนเล่นมันจะคนละอย่างกัน

6. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    อลังการเจิงๆคับ อิอิ สวยมั่กๆ
    ขอบคุณพี่มั่กๆเลย

7. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เนียนโคตร

8. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    เหนว่าเล่นได้ แต่กับ Lcd Tv หนิครับ ได้ยินมาจากเพื่อนอีกทีนึงอ่า

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ยอดเลยพี่ตูน ภาพสวยมากๆ

10. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ถูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

11. OFF_N16

OFF_N16 New Member Member

133
    17
    0
    ผมว่า ps2 เจ๋งแล้วนะ เจออันนี้เจ๋งกว่าเยอะ

12. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    ผิดคับ!!!!!!!!! ใกล้เคียงกันมากๆเลย
    ลองโหลดวีดีโอมันมาดูสิ ตอนเล่น อ่ะ ภาพสุดยอดมากๆ
    ภาพที่ลงไว้หน้าแรก 2 รูปล่างๆนั้นอ่ะเหละ ภาพรีเพล กับ ตอนเล่นก้อเหมือนกัน

แล้วก้อภาคนี้ฉากรถไม่เอื่อยๆเหมือนเก่าแล้วน่ะคับ

ัดูสดๆอันนี้เลย

http://www.gran-turismo.com/jp/movie/index.do?id=430

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2006
  13. feiae_111

feiae_111 New Member VIP

54
    1
    0
    อยากเล่นจัง ว่าแต่ GT 4 ยังไม่น๊อกเลย:p

14. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    สวยอ่ะ อยากเล่นแรลลี่จัง:cool:

15. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    โห...ภาพสวยมากๆๆคับ ผมว่า ภาค 4 ใน PS2 ก็สวยแล้วนะ มาเจอ ภาค 5 นี่ ซีดเลย ตอนแรกนึกว่าเอาภาพรถจริงมาโพสซะอีก ชาตินี้จะได้เล่นเค้าป่าวเนี้ย - -"

16. RUTHLESS 13

RUTHLESS 13 New Member Member

182
    5
    0
    อยากเล่นโคตรๆ ขายรถ ซื้อเกมดีก่า

17. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    แน่ใจเหรอครับว่านี่คือเกมส์

สวยมากๆๆๆๆๆ เหมือนของจริงเลย

น่าเล่นสุดๆ แต่ เครื่องเล่นมันเท่าไหร่ครับเนี่ย อยากรู้จัง

18. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    เนียนดีจริงๆ

19. tae_bkk

tae_bkk New Member Member

45
    2
    0
    ภาพสวยมากครับ

20. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    ไม่มีสำหรับคอมบ้างหรอ เนียนมากๆ

21. foryou

foryou New Member Member

32
    1
    0
    ผมเล่นกับเครื่องคอมครับ นั่นอะมันแพงไม่มีตังซื้อง่ะ
    เกม Xpand rally ภาพก็สวยครับ ปรับแต่งและเชตรถได้ เกมแข่งแบบ wrc ผมเล่นจบเกมแล้วสุดยอดมาก

อีกเกมก็สวย ผมว่าคล้ายๆจะเป็น Gran turismo คือว่ามีสนามแข่งแบบเดียวกับในเพลย์1ด้วยครับ เป็นเกม Evoluyion GT ยากพอได้เลย ผมเล่นจนเหลืออีก10สนามก็จะจบเกมแล้ว หลานมาเล่นลบเชพเกลี้ยง โมโหโคด ยาก(ชิหาย) กว่าจะเล่นได้

จริงๆแล้วในใจผมยังไงก็ GT2 ในเพลย์วันครับ ความรู้สึกผมว่ามันคลาสลิกมาก ปรับแต่งรถได้ เชตรถได้เยอะ เสียดายเครื่องเล่นมันพังไปแล้ว (ฟ้าผ่า)
    ผมเชตเรียงเกียร์อัตราเกียร์ปรับช่างล่าง แล้วเอามาวิ่ง0-400ม. ซัดได้ทั้งวันรถไม่พัง 55
    รถที่ผมใช้คือ new beetel GT คันสีน้ำเงิน 449hpมั้ง แรงม้าเท่านี้ผมเอาไปแข่งกับรถแรงม้ามากกว่าได้ทุกสนามครับ
    ออกตัวแรงสุดต้อง suzuki Edkudo 981hp (เขียนไม่ถูกอะ)
    ทำความเร็วได้สูงสุดในเกม toyota GT one (แต่ต้องเอาไปใส่เทอรร์โบ สเตป4 เป็น900กว่าม้า)

22. foryou

foryou New Member Member

32
    1
    0
    เพิ่งดูคลิปครับ
    ใครอยากได้แนวนี้ต้องลอง Xpand rally ภาพสวยเหมือนกัน ชนรถบุบพังด้วย
    ผมช่วยครับ เพราะไม่มีตังซื้อ 3 ง่ะ

23. rapee001

rapee001 New Member Member

18
    0
    0
    ภาพเนียนสุดๆ แต่คงไม่มีปัญญาเล่น (เพลย์ 3 แพงแน่ๆ)

24. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    ว้าวววววววววว

น้ำยายไหยยยยย

......

25. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ภาพสวยมากๆอ่ะ ต้องเก็บตังโดนเพล3ซะหน่อยแล้ว

26. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    แต่ราคา play3 ได้ข่าวว่าเอาเรื่องอ่ะ ถ้าจะซื้อก้อรอให้แก้เล่นแผ่นก๊อปได้ก่อนจะดีกว่า

27. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    สวยน่าเล่นมากเรย

28. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    สุดยอดครับ

ภาพสวย คม ชัด จริงๆ

อยากเล่นมั่งจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยยย

29. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    เห็นแล้วอยากเล่นเลยอ่ะ ต้องเก็บตังค์แล้วสิเนี่ย
    ถ้ามีรูปวินนิ่งด้วยจะดีมากๆเลย ไม่รู้ออกรึยัง

30. Yom_Zing

Yom_Zing New Member Member

104
    1
    0
    ร้านน่าจะเอามาให้เช่านะ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้