เอามาให้ชมกันครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย tonC.M.K, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    ถ้าถามถึงสถานการณ์มันก็คงไม่มีอะไรดีไปกว่านี้แล้วล่ะว่ะ โอ๋

ตอนนี้ก็ "เบื่อ ๆ อยาก ๆ" แล้วเจอ "ป๋า" บ้างป่าว ? เงียบหายไร้วี่แววไม่ส่งเสียงเลยว่ะ

ป.ล. แล้วรถละทำไปถึงไหนแล้ว ปะผุเสร็จหรือยัง นี่ถ้าเอามาทำที่เมืองชลฯป่านนี้ได้ซ่อมรอบ 2 แล้วมั๊ง เหอะ ๆ

ไม่ได้เจอป๋าเลยพี่เจ ว่าจะนัดมาอยู่ ออกพรรษายังไม่
    ได้ ชนแก้วกะป๋าเลย ส่วนรถผม ตอนนี้ประมาณ70 % ของการทำสีปะผุ

วันนี้เพิ่งเข้าไปดูมากำลังทำโปร่งเย็บอยู่ครับ คงได้ออกตอนสิ้นปี แล้วค่อย
    ทำเครื่องต่อ :cry::confused:

2. TAO_KE_TAN

TAO_KE_TAN New Member Member

46
    0
    0

ขอบคุณครับโอ๋ ที่แนะนำไม่ใช่ใครที่ไหนหรอกครับ
    ก็แีค่ีคนที่ชอบรถคนหนึ่งก็เท่านั้นครับ
    ยินดีที่ได้้จักครับ น้องต้น :D

3. TAO_KE_TAN

TAO_KE_TAN New Member Member

46
    0
    0

ไม่เป็นไรใจเย็น ๆ โอ๋.....
    อีก 2 ปีก็ได้ขับรถแล้ว.....:D

4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    สุขสันต์วันเสาร์จ้ะ

5. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ทำโชคด้วยไหมหะ รถเป็น ke70 โชคเดิมอยากตัดโหลด ตัดสปรองโชค+อัดน้ำมันประมาณเท่าไรหะ4ต้นถ้าทำ ตอบทีนะคับ ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้