SR20DET ติดแก๊สแบบไหนกันครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย Blackdragon, 1 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ลองเข้าไปดูงานจริงๆเลยดีกว่าครับพี่

แล้วจะรุ้ว่าดีไม่ดียังไง

ชอบก็จัดไป ไม่ชอบก็หาร้านใหม่ครับ

2. SOONKING

SOONKING New Member Member

462
    1
    0
    ค้นขึ้นมาถามครับ

ผมใช้4ลิ้นเทอร์โป อ่ะครับ ติดได้ไหมแบบไหนดีครับ

3. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ผมติดหัวฉีดครับ
    บอกเลบว่ามันกว่ามิกเซิอร์ครับ
    เพราะก่อนติดหัวฉีดผมติดมิกเซอร์มาก่อน:D

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0

หัวฉีดยี่ห้ออะไรคัรบ

5. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ติดของAGครับ
    เมื่อศุกร์ที่ผ่านมาไปทดสอบกับMOTOR TRACK
    วิ่งนํ้ามันได้ 15.4
    วิ่งแก๊ซได้15.6ครับ
    รอชมอีก2เดือนในวีซีดีMOTOR TRACK:D

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    emme gas"""""แจ่มครับ......ไปขึ้นไดโนเทสมา.....กราฟต่างกันมากครับ.........

7. ไม่แนะนำหัวฉีด ครับ

หัวฉีด มี ปัญหา บ่อยมา มิกเซอร์ ไป เลย
    ผม พึ่ง เปลี่นม มา
    แหล๋มเลย

8. เอายังไงดีล่ะที่นี้ ....งง

ตกลงอันไหน OK แน่ครับ...ขอรายละเอียดแบบถี่ยิบเลยได้ป่ะครับ...กำลังจะลงเครื่อง SR20DET + LPG อ่านมานานและ แล้วก็งงมากและ ว่าอะไร OK กว่ากัน

โดยปรกติ ไม่คิดจะแรงเท่าไร แต่บางอารมณ์ก็มีบ้างที่อยากจะแรง เน้นประยัดด้วยเป็นดี ถ้ามีคำแนะนำกรุณาด้วยคราบบ...ขอบคุณครับ

9. อัตราการกินแก็สเฉลี่ยแล้วประมาณกี่โลลิตรอ่ะครับ(รบกวนทั้งแบบหหัวชีดและแบบดูดน่ะครับ)

10. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    แนะนำระบบหัวฉีดยี่ห้อดีๆ

ปัจจุบันกล่องแก๊สทันสมัยมากครับ

อ่านค่าจากกล่องน้ำมัน

แถมจูนได้น้องๆกล่อง piggybag เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2012
  11. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    หัวฉีดครับ

12. kom

kom Guest

0
    0
    0
    ฝากลิงค์หน่อยนะ สนใจอยากหาเงิน เล่นเกมส์สนุกๆ มาเลยจ้า

https://bit.ly/2Hw9hwf

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้