รูป Meeting บางแสน 8 พฤศจิกายน 51 บางส่วน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย axez, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ChanG^_^YeT

ChanG^_^YeT Guest

0
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ ไปเป็น Wallpaper ก็ยังดี

2. loli

loli New Member Member

2
    1
    0
    เด็กใหม่

คาวน่าถ้ามีรวมตัวกันอีกช่วยบอกด้วยนะคับ

อยากเข้าร่วมด้วย ช่วยรับเข้าคลับ NV ด้วยคับ เด็กพัทยา

ติดต่อได้ที่นี่คับ [email protected] ขอบคุนคร๊าบ

3. :D:D:D เมื่อไรจะได้จัดอีกละครับ :D:D:D

:):):): อยากมีโอกาสได้ไปสัมผัสสบรรยากาศแบบนี้มั่งจังเลย :):):)

up up up up

4. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ปลายปีนี้จัดแบบนี้อีกนะครับ อยากไปบ้าง ไปกันเยอะ อบอุ่นดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้