รูป Meeting บางแสน 8 พฤศจิกายน 51 บางส่วน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย axez, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0

รูปอั้มมีเดะรีไซส์ก่อน แล้วก็นะอย่าว่าแต่คนอื่นจะไม่รู้จักชื่อเลย พี่แจ๊คยังไม่รู้เลยอะ เราแนะนำชื่อกันในร้านอาหารงะ....เมางะลืมชื่อกันหมดเลย....

จำได้แต่น้อง เพชร..........ขี่มอไซต์อะ.....:eek::eek::eek::D

2. alocksmith

alocksmith New Member Member

31
    1
    0
    อยากไปจัง..ครั้งต่อไปต้องไม่พลาด...:):p:D

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ว้าไปไม่ทันอ่ะครับ
    รถวิ่งไม่ได้ เพิ่มทำเสร็จครับ

4. alocksmith

31
    1
    0
    น้องเจนเหมือนคนรู้จักที่ไม่ได้เจอกันมา10กว่าปีเลย..ใช่น้องเจนที่อยู่รามอินทรากม.2ที่ติดกับร้านทอง หรือเปล่าครับ..ถ้าจำผิดก็ขออภัย..อิอิ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2008
  5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    รอดวุ๊ย...รูปนั้นลบไปแล้วจะไปน้องแจ็ค
    แล้วกระติกอยู่กับใครอ่ะ
    ขอบคุณสมาชิคทุกๆท่านนะครับ

6. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    งานยุ่งจนลืมเลย อดซะ

7. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อิจฉาจัง อยากไปอ่ะ แต่.............................

8. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ขอบคุณพี่หนุ่มมากด้วยครับ
    ทั้งโทรตามกลัวจะไปไมถูกจุดมีทติ้ง
    และช่วยเคลียรเรื่องรถผมโดนชน ได้ลูกน้อง
    ที่พัทยาไปหนึ่งคนเลยใช่ไหม เห็นน้องเค้าไม่กลับติดแจเลย
    สมาชิกทุกท่านดีมากเลยครับ

9. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    พลาดปเหมือนกันครับบ

ว่าแต่........................อะไรหรอพี่เอ๊ก

อิอิ

10. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    หว๊า....
    อยากไป(เร็วๆ)จัง....
    อดเลย....:(

11. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    อิจฉาโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :D

12. อบอุ่นมากเลยครับพี่ๆ ขากลับมาที่ขอนแก่นง่วงนอนสุดๆครับท่าน สนุกครับท่านอบอุ่นอบอุ่น ย้ำอบอุ่นครับ

13. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    อ่ะ....รอบนี้หนูพลาดอ่ะ

14. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

ก้อมัวแต่ไปดูหนัง...ถามจิงหนังที่พัทยาสนุกกว่าที่ตรงไหน
    มาพัทยาทีไรดูหนังทุกที......อิอิ

15. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    รอบหน้าไม่พลาด

16. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หนุกหนานครับหนุกหนาน

17. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D:D.....ก็ฝนมันตกทำไม เซ็งเลย ตกม้า...:D:D

18. rookies69

rookies69 New Member Member

25
    0
    0
    มะได้ไปเร้ย ดันเป็น เสาร์ทำงาน ไว้คราววหน้าแล้วกานนะครับพี่น้อง

19. พราดที่พัทยาครับ ยุ่งยากกับพันลาเมีย ปีหน้าว่ากันใหม่นะครับปีนี้ขนครกสากกับลังโฟม ปีหน้าจะขนลังโซดากับลังน้ำแข็งครับ(เหล้าหาข้างหน้า)เด้อออออออออออ

20. Mr.J@ne

Mr.J@ne Guest

0
    0
    0
    น้องเจนเหมือนคนรู้จักที่ไม่ได้เจอกันมา10กว่าปีเลย..ใช่น้องเจนที่อยู่รามอินทรากม.2ที่ติดกับร้านทอง หรือเปล่าครับ..ถ้าจำผิดก็ขออภัย..อิอิ ^^

"alocksmith" ใครครับ ติดต่อกลับผมด้วยครับ 081-984-4041 เจน ครับ........................:D:D:D

21. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    สวยงามมาก ( เสียใจอย่างแรง ไม่ได้ไป ที่บ้าน ไปทอดกระธินที่ เมือง 4 แคว ปากน้ำโพ ครับ )

22. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ขอบคุณทุกภาพที่ภ่ายมาให้ชมบรรยากาศครับ( ตอกย่ำความเสียดายทุกท่านที่ไม่ได้ไป )

23. buem

2,764
    75
    0
    เอ้าเจนเจอเพื่อนเก่าแล้ว
    ไม่เจอกันมาตั้ง 10 ปี จำได้ป่าวน้อง

24. :D:D:D
    ฝากถึงทุกๆท่านครับ
    ไปคราวนี้ไม่ค่อยได้พบปะกันเท่าไหร่นักเนื่องจากเกรงใจผู้ติดตามทางแม่บ้าน
    :sad::sad::sad::sad::sad:
    แต่คราวหน้าจะให้เต็มที่เลยครับ

:sad::sad::sad::sad::sad::sad:

25. alocksmith

31
    1
    0
    "alocksmith" ใครครับ ติดต่อกลับผมด้วยครับ 081-984-4041 เจน ครับ........................
    ติดต่อกลับไปแล้วนะไอ้น้องเจน..ดีใจที่ยังลืม...ถ้านับจริงๆก็15ปีแล้วนะที่ไม่ได้ติดต่อกัน ดันมาเจอใน NV club อิ อิ ^ ^
    ปล. ขอบคุณ NV club มากมาย

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  26. buem

2,764
    75
    0
    อิอิ น้องเค้าเข้าทุกวันแหละครับ
    แฟนน้องคุม อิอิ
    เลยจำได้แต่แฟน อิอิ
    คราวหน้าผมไปแน่นอนครับ

27. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ไม่ได้ไปครับเอารถไปแต่งหล่อหลายเดือนแล้วครับประมาณปีใหม่คงได้ออกไปซิ่งแล้วค่อยเจอกันครับ

28. KAN_RAYONG#100

KAN_RAYONG#100 New Member Member

32
    0
    0
    ดูจากรูปแล้ว น่าสนุกนะครับ อิจฉาจัง คิดถึงทุกคนครับ

ปล. น้องเก้า อ้วนขึ้นหรือเปล่าครับ :D

29. jubjub

jubjub New Member Member

29
    0
    0
    ไปกานมาด้วยอ่ะ...

น่าเสียดาย เค้าเพิ่งจะมาทำความรู้จัก
    ไหมงั้นจาได้ทัก พูดคุย กานอ่ะ

เค้าก็ไปเหมือนกาน แต่ก็เห็นชุดสีดำ-แดง เดินอยู่เหมือนกานค่ะ

ไม่แน่ใจว่า(ดูจากรูป) ที่พักอยู่ตึกข้างหน้า
    ตรงแนวใกล้สะพานข้ามไปฝังทะเลป่ะค่ะ

jubjub :D

30. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ไม่ใช่บางแสนนะครับ .. สถานที่ถ่ายรูป อยู่บางทราย
    เค๊าเรียกว่า ถนนเลียบชายทาเลครับ ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้