สิงห์ควันดำเมืองกาญจน์แนะนำตัวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

รถพี่นพก็แรงใช่ย่อย ......เปงไงบ้างครับ ใกล้สร็จยัง

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เมืองกาญ มีแต่รถแรงๆ แล้วก็ผู้ใหญ่ใจดี๊ใจดี
    ไม่รู้เมื่อไหร่จะว่างมาเที่ยวทางจันมั่ง

3. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ยังไม่เริ่มเลยครับ พรุ่งนี้น่าจะยกลง

4. NONG_SCG

2,132
    3
    0

อยากไปเหมือนกัล เปลี่ยนท่อยางยัง ใส่ Turbotech เลย ยาวๆหน่อย
    พร้อมเข็มขัดเทพอยู่แน่นอน

5. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ขอให้เสร็จไวๆ ค่าใช้จ่ายน้อยๆ นะครับพี่นพ มาเมืองาญจน์เมื่อไร โทรบอกด้วยเน้อ

6. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ได้เลยครับพี่น้อง

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ถ้าไป พี่น้องจะจัดอะไรรอน้า อิอิ

8. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ลองมาดูเดี๋ยวจัดให้

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากนั่งคุยกะคนเมืองกาญที่จันอ่ะพี่

10. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ไปเมืองกาญต้องค่อยๆ ย่อง เด่วโดนเจ้าถิ่นแซ๊ดใส่

11. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โดยเฉพาะดราก้อนสีบรอนฟ้าอ่ะ

12. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

ใช่ครับ..........โคตรแรงเลย......รถอะไรไม่รู้ แรงเหมือนเควี้ยงออกไปเลย

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ทั้งสวยทั้งแรงครับพี่รุต

14. Reloaded

1,378
    32
    0
    ทั้งสวยทั้งแรง แถมยังชอบล่านศ.สาวอีกด้วย ครบจริงๆคันนี้ ดราก้อนฟ้าผงาด อิอิ

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ไม่ขนาดนั้นหรอก น้องภัค แค่ของ นศ. เค้าดีจริงๆ

16. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    พี่รุตวันเสาร์ไปสนามบินป่าว

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ตาเอไปเช็ง กับเครื่องเจเมื่อไรรายงานผลด้วย

18. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

เปงไงบ้างพี่น้อง หาเกียร์ได้ยังครับ

19. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ยังเลยรอ บียกลง................มิมิ

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    นศ.เยอะมั๊ยจัดให้มั่งดิพี่
    ส่วนเรื่องเช็ง ผมรอการตอบรับจากอีกฝ่ายอะครับ
    ผมไม่ได้เป็นคนท้า แต่ไม่ชอบปากพวกมันครับ

21. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

อย่างพี่น้องไม่ต้องรอผมยกลงก็ได้มั้งครับ.........

22. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ได้ก็ดี น้องรัก ..................มิมิ

23. RUT

1,222
    3
    0
    อยากเปลี่ยนเป็น 3000 จัง......

24. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ยินดีต้อนรับสู่วงจรอุบาทว์ครับ พี่รุต

25. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ต้องขอบใจ น้องบีมากที่ช่วยพาไปเอาเกียร์อะครับ

26. Reloaded

1,378
    32
    0

เด่วนี้เอากระทั่งเกียร์แล้วเหรอครับพี่น้อง โหดจริงๆ คนนี้:eek::eek::eek:

27. NONG_SCG

2,132
    3
    0

แหม น้องภัค เก็บทุกเม็ด.......................................งั้นเปลี่ยนเป็นไปซื้อเกียร์ก็ได้

เปงไงรถวิ่งดีเหมือนเดิมยัง

28. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ แวะมาเยี่ยมคนเมืองกาญ อิอิ สบายดีกันป่าวคับ
    ผมว่า.ถ้าเรื่อง นศ. คงต้องยกให้พี่รุตแล้วล่ะมั้ง อิอิ

29. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ช่าย.............................มิมิ

30. RUT

1,222
    3
    0
    เอากันเข้าไป...................ว่าแต่สนไหมล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้