ขอประนามนิสัยขับรถแย่ๆของสมาชิก D-Max club ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Keng_Type_Z, 7 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUK_GALANT

NUK_GALANT New Member VIP

67
    6
    0
    เห็นด้วยคับ:cool::cool::cool:

2. mctor

mctor New Member Member

3
    0
    0
    เจอบ่อยเหมือนกันคับแบบนี้
    เข้าใจความรู้สึกเจ้าของกระทู้คับ
    แต่ที่ลบกระทู้นี่รับไม่ได้คับ น่าจะมาชี้แจงหรือขอโทษกันก้อได้หน่ะคับ
    คนไทยด้วยกานคับ บ้ามเมืองยิ่งอุรังอุตังอยู่ ขอให้จบด้วยดีทั้ง2ฝ่ายนะคับ

3. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ถ้ารีบก็ควรจะขอกันดีๆ+รอจังหวะปาด ไม่งั้นคงไม่เกิดเรื่องเช่นนี้

ผมก็เคยปาดน่าเกียจ เพราะรีบเข้าใน FD คันนั้นก็เบรคหัวทิ่มเหมือนกัน ผมก็ชะลอผงกหัวขอโทษเค้าทีนึง แต่มันยังไม่หายข้องใจ เลยตามไปกดแตรลดกระจกยกมือ ผงกหัว กล่าวโทษทีคับเพ่ เค้าผงกหัวตอบผมก็ไม่คาใจแหละ รีบบึ่งไปทำธุระต่อ

ยังไง D-max ออกมาขอโทษดีกว่า น่าจะจบด้วยครับ

4. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ยังไงแล้วก็ขอให้จบลงด้วยดี นะครับ

5. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ผมว่าคนส่วนคน คลับส่วนคลับ

ปนกันคงไม่ดี

6. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    มีไรค่อยๆคุยกันครับ อยากให้จบกันด้วยดี รักกันไว้เถิด

7. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    จบลงด้วยดีอีกเสียงครับ

8. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    น่าจะออกมาพูดกันให้เข้าใจไปเลยดีกว่า ทำแบบนี้ มันไม่ลูกผู้ชายเลย

9. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    อภัยกันได้ก็อภัยกันเถอะครับ ผมว่าทางคลับน่าจะมีการเตือนแล้ว(คิดในแง่ดีไว้ก่อน)

10. อยากรู้ตัว วันศุกร์โลตัสเลียบด่วนคับ เค้ามามิตติ้งกันคับ เจอแน่ๆถ้าใช่คนในคลับนะ(แต่ผมว่าน่าจะใช่ตัวใหญ่ด้วยนะถึงลบได้ ไม่งั้นเค้าชี้แจงได้แล้ว)

11. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ซะงั้น มีลบกระทู้ด้วย มีเงี่ยนงำรึเปล่า

ถ้ารีบจริงๆเปิดกระจกโบกมือขอทางกันก็ได้หนิค้าบ

รอฟังชี้แจงจากทาง D-MAX C. อีกคนละกัน

12. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    มารอชมคำชี้แจงจากทางคลับครับ

13. สติ๊กเกอร์คลับ ควรรันนัมเบอร์ครับ จะได้ตามตัวถูก..

14. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    เอาเว็บคลับทางโน้นมาให้ครับ
    http://www.d-maxclub.net/

15. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    คนขับเขาปวดท้องจะคลอดลูกมั้งคับ ส่วนที่ลบก็เพราะเป็นรุ่นใหญ่

แต่......ใจตุ้ด :p:p:p

16. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    ช่วยอัพครับ รอการชี้แจงจากคุ่กรณี

17. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    ออกมาเคลียร์กันหน่อยครับ

18. nouht_e30_hihop

nouht_e30_hihop New Member Member

87
    1
    0
    ขอผมก้อโดนครับ แต่ปาดคืน อิอิ

19. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    มันไม่ได้แย่ถึงขนาดชนกัน อภัยกันได้ก็ควรให้อภัยกัน...คนผิดก็ควรขอโทษเขาตามสมควรที่หลังก็อย่าทำอย่างนี้อีกละมันไม่ดีเลย

20. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ผมว่าค่อยๆคุยกันดีกว่ามั้ง คนเล่นรถเหมือนกัน

21. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    ใจเย็นๆครับ แต่ว่าทำไม dmax ไม่มาเคลียเลยล่ะเนี่ย

22. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0

ยืนยันว่าเคยเห็นนะครับ ทั้ง Dmax Club และ Vigo Club ยังคิดอยู่เลยว่าถ้ามีคนเอาไปติดรถแล้วขับแบบแย่ๆคงจะสืบกันยากน่าดู

อย่างว่ารถขายดี มีคนใช้เยอะก็งี้แหละ

แต่...ไอ้ที่ลบกระทู้ นี่ ก็แปลกๆนะ สงสัยจะมีจริงมั๊ง........

23. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    อัพให้ รอการ ชี้แจง คร้าบ ให้กำลังใจพี่เก่ง ๆ

24. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อัพพครับ ออกมาเคลียหน่อย

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  25. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    วันนั้นเจอ รถ จขกท จอดอยู่ที่ ตลาดประชานิเวศ์น ไม่รู้ใช่คันเดียวกันรึเปล่า แต่กระบะคู่กรณี นี้ผมก็เพิ่งจาโดน พี่แก ขับปาดหน้ามา เหมือนกัน ครับ วิ่งโลคอลโรด ฝั่งบ้านกลางเมืองรัชวิภา ทางก็มีแค่2เลนไม่รู้จารีบไปไหน จําทะเบียนได้แม่นยํา

26. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    โดนสองรายแล้วเหรอครับเนี่ย !

27. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เอาเข้าไป ท่าจะโจทย์เยอะ
    ถ้าเป็นไปได้ตอนนี้ ทำใจครับ อย่าไปคิดมากถ้าเรื่องจะเงียบ และไม่มีคนมาขอโทษ ผมเคยเป็นครับ
    ถึงขั้นกินไรไม่ลง ลมออกหู เดือดร้อนคนไกล้ตัวนะคับ
    แต่ถ้าโดนเดิมๆอีก ก็คงต้องมีใส่กันมั่งแหละครับ
    ถ้ามีอาวุธคงต้องขอว่าอย่าใช้เลยครับ มันไม่คุ้มถ้าตายก็ติดคุก แค่ขู่ก็ซวยต้องขึ้นโรงพักกะต้องมาระวังคนแว้งอีกคับ
    เป็นกำลังจัยให้ จขกท นะครับ

28. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0
    รถที่เจอคงจะไม่ใช่รถผมละครับ

เพราะว่าตอนนี้รถผมจอดอยู่ที่บ้าน เพราะว่าเอากันชนหน้าหลังไปทำสีไม่กล้า

เอาออกไปไหน วันนี้มีคนแอดเมล์และmsn มาขอข้อมูลเกี่ยวกับกระบะคันคู่กรณี

บอกว่าจะไปว่ากล่าวตักเตือน แต่ว่ายังไม่ได้คุยกัน

ถ้าได้คุยกันจะมารายงาน ว่าเป็นยังไงครับ

ไม่อยากให้คนเล่นรถด้วยกันต้องเป็นแบบนี้เลย

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  29. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โอ้ว เพิ่งเข้ามาเห็น

d-max เงียบเลย ระวังเสียทั้งคลับนะคับ ถ้าไม่รีบชี้แจง

สังคมคนเล่นรถเหมือนกัน ผิดก็ว่ากันไปตามภาษาลูกผู้ชายคับ

กล้าทำ กล้ารับหน่อยคับพี่น้อง

ปล. สุภาษิตวันนี้ขอเสนอ

เสือบนถนนมันก็ยังคงเป็นแมวในสนาม

30. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ชอบจิงๆๆ คำคมอันนี้ เสือบนถนนก็ยังคงเป็นแมวในสนาม :D:Dจัดไปหนึ่งบวกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้