เรียนพี่น้องชาวSTARLETทุกท่านเรื่องอู่พี่อุ๋ยรามอินทราจะย้ายจากที่เดิม

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย artorace, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ขอให้ร่ำรวย กิจการใหญ่โต อีกปีสองปี ให้ย้ายอีกรอบนะครับ

คราวนี้เปิดสัก 5 ไร่ 10 ไร่ เลย

ไว้ไปกรุงเทพจะแวะไปเที่ยวหาครับ

2. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    :cool:ผมไปทำร้านพี่อุ๋ยแล้วสบายใจครับพี่ดูแลดีมากขนาดผมไปใส่ชุดทอมร้านคุณสองคุณสองยังชมพี่อุ๋ยให้ฟังเลยครับดีจริงๆแล้วงานของคุณสองก็เนียนมากครับขอบคุณพี่อุ๋ยที่แนะนำให้ครับ:sad::sad:

3. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    ไว้ grand opening อู่ใหม่เรียนเชิญทุกท่านนะคับ ช่วงนี้ยังให้บริการเหมือนเดิม

4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    พี่อุ๋ยครับ ที่อู่รับบัตรมั๊ยครับ

ตอนนี้มีปัญหาคือ แอร์ไม่เย็น(เลยอยากเปลี่ยนคอม 91)/ แร๊คพาวเวอร์รั่ว / ยางแท่นเครื่องขาด

อยากทราบราคาคร่าวๆน่ะครับ ขับรถทรมานมากๆ ร้อนก้อร้อน เครื่องก้อฟาด ปั่กๆๆ

อย่กทำทีเดียวจบน่ะครับ 4e-fte ในบอดี้ "ee101" นะครับ

รบกวนพี่อุ๋ยด้วยครับ

5. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    โทรมาได้คับราคากันเอง บัตรไม่ได้รับคับ

6. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    อู่ใหม่ขอให้ลูกค้าเยอะๆนะครับ

7. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    อัพให้ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้แวะไปหาครับ

8. tatone

tatone New Member Member

4
    0
    0
    ผมขับ Soluna หยดน้ำ อยากจะอัพเกรดเบรคหลัง ให้เป็นดิสก์เบรค ที่ร้านมีของหรือเปล่าครับ แล้วรับติดตั้งด้วยไหมครับ ถ้ามีราคาเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

9. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    ผมเพิ่งได้ 82 มาครับ อยากเก็บงานหาอู่ซ่อมอยู่ ไม่ทราบว่าอู่อยู่ที่ไหนครับ อธิบายหน่อยครับ มีแผนที่ยิ่งดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้