ปาย ปาย ปายกัน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acer3608

acer3608 New Member Member

88
    4
    0
    นิดนึงครับ ที่มุงหลังคาเรียกใบตองตึง คับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อ่า เค้าเรียกงั้นเหรอครับ ข้อมูลผิดพลาดขออภัยครับ
    ปล.ขอบคุณ acer3608 มากครับ

3. ooTToo

ooTToo New Member Member

73
    1
    0
    มีรูปให้ชม อีกป่าวคับ ...... น่าสนใจๆๆ กำลังจะไปเที่ยวพอดีเลย

4. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    สวยอะพี่ จะไปเหมือนกันพี่ตอนมกรา

5. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ทำไมพี่กอล์ฟไปมันน่าสนใจจัง ผมไปอะอยู่ไม่กี่ที่ สงสัยต้องให้พี่พาทัวร์

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทริปหน้าขุนแม่ยะ สนปะน้อง

7. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ไม่รู้จักอะ แต่ชื่อคงแถวๆนั้นแหละนะ ผมเคยไปแต่ขุนยวม

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รูปที่พี่เม้งถ่ายดาวบนท้องฟ้ามาอะสวยมากๆๆๆๆ:D

เหอะๆ จัดทริปไปกันดีไหม แต่ถ้าพาน้องเป้ คงกลับมาซ่อมบำรุง อ่วมแน่ๆ

พ่อกับแม่บอกว่าอยากไปเที่ยวเชียงใหม่ เหอะๆ แต่ไม่เห็นจะจองห้องพักสักที ป่านนี้เต็มหมดแล้วละ:cry:

9. G Type R

3,607
    99
    0
    นอนเต็นท์ดินอนเต็นท์ ได้บรรยากาศดี

10. ooTToo

73
    1
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยคับ พอดีกำลังจะพาลูกค้าไปแม่ฮองสอน ไปนอน 2 วัน และต่อด้วยปาย อีก 1 วัน จะพักที่ไหนดีคับ ที่มีวิวสวยๆ บ้างคับ

11. G Type R

3,607
    99
    0
    ผมเองก็ไม่ค่อยรู้หรอกครับ ที่ๆไปก็หาเอาจากเน็ตครับ ลอง google เลยครับ

12. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ลองตามไปดู Blog ของน้องคนนี้นะคะ ตอนพี่ไปก็ไปพักตามเค้าบอกนี่แหละ
    แต่ไม่ได้ถ่ายรูปละเอียดแบบเค้า บ้านน้ำปาย กับ รีเวอร์เฮ้าส์ รีสอร์ท โอเคมากๆ:)

http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=animas&group=16

13. ooTToo

73
    1
    0

ขอบคุณมากเลยคับ สวยมากครับ ได้ใจๆๆ ธรรมชาติ สุดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้