ขอโชว์รูป female 2 บ้างนะ พี่ๆ ....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Super_Ning, 30 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    :D *++*จ้า...คุณเพื่อน....อารายจาขี้เกียจขนาดนั้น...อิอิ(ล้อเล่น)
    ปล....รูปตลกมากอ่า....อายเค้าๆ(อิอิ)*++*:D

2. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    :D *++*แหม...โดยเฉพาะรูปสุดท้าย...เพื่อนๆเก๊กสวยกันเลยน๊า....อิอิ*++*:D

3. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    มีอีกนะ ยังไม่หมด เดี๋ยวให้ไปร์ทลงให้อีก แหะๆๆ

4. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แจ่มมั้ยละ

ปล.ขออภัยหากมีรูปเพื่อนๆไม่ครบทีม เพราะหลายคนเริ่มสลายตัวซะแล้ว แหะๆ

5. kiSs_pink

33
    1
    0
    *-*ขอบคุณค๊า...*-*

:D *++*ขอบคุณนะค่ะ...พี่ไปป์...สำหรับรูปสวยๆและเป็นครั้งหนึ่งในชีวิตเลยอ่า(ขึ้น Poduim)อิอิ*++*:D และขอบคุณเพื่อนๆทุกคนในโครงการ Female Challenge2006 นะค่ะที่มีน้ำใจนักกีฬาและให้อภัยกันเสมอค่ะ*++*:D

6. kiSs_pink

33
    1
    0
    *++*แจ่มอ่ะ...นิ้ง*++*:D

7. Super_Ning

2,302
    5
    0
    อะหึ่ม อะหึ่มมมมมมม

8. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ.....พรุ่งนี้ประกาศผลแล้ว...ใครคือ 6 คน ที่เข้ารอบกัน.....รอพรุ่งนี้....โชคดีทุกคนครับ

ปล.มีรูปกับเค้าด้วยวุ้ย....

9. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แหะๆๆ

10. kiSs_pink

33
    1
    0
    :D *++*อิอิ....ขอบคุณนะค่ะพี่ไก่...ยังไงก็ขอแสดงความยินดีล่วงหน้านะค่ะสำหรับเพื่อนๆที่ผ่านเข้ารอบ 6 คนค่ะ....ยินดีด้วยจิงๆจากใจจ้า*++*:D

11. Super_Ning

2,302
    5
    0
    จากใจเช่นกัน

12. nunut_pws

nunut_pws New Member Lady Member

10
    0
    0
    นิ้ง....ขอบคุณนะจ๊ะ ที่เอารูปมาโพสให้ดู มีรูปเราด้วย ^^

13. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แน่ละ เพื่อนกัน ขำขำ

14. รูปสวยๆทั้งนั้นเลย

15. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    รูปเล็กไปนาครับ มองไม่ชัดเลย เลยดูสวยไปหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้