มาโพส ความเป็นไป ของ รถกัน จะเก็บข้อมูลรถใน club ด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 30 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKe----

AKe---- New Member Member

38
    0
    0
    ขอบคุนค้าบผม

จิงๆรถผมก้อเดิมๆแหละคับ ไม่ได้ทำไรมาก:p ;)

2. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ใครมีGTSยื้มลืมบ้างคับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยืมด้วยอิอิ

4. pickup-j power

pickup-j power New Member Member

8
    1
    0
    ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยอีกหนึ่งคนน่ะครับ ของผม 1J-BO เดิมๆ อยู่ระยองครับ
    จะใส่รูปภาพ แต่ใส่ไม่เป็นอ่ะครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

5. OATSUFT

150
    0
    0
    post reply-ตัวเลื่อกเพิ่มเติม-อัพโหลดภาพแต่ต้องดูขนาดภาพด้วย
    :) :) :) :D :D :D :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: ;) ;) ;)

6. OATSUFT

150
    0
    0
    อยากเห็นๆๆ

7. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ ค๊าบบบบ

8. ต้อนรับ ด้วยคน นะ อิอิ

9. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    ช่วยต้อนอีกคนคับ อิ อิ

10. pickup-j power

pickup-j power New Member Member

8
    1
    0
    ขอบคุณครับที่ให้การต้อนรับ นี่คือรูปรถตอนที่ยังไม่ได้ใส่กันชนครับ รูปค่อนข้างจะเล็กไปหน่อยเพราะว่าใช้มือถือถ่ายอ่ะครับ

11. OATSUFT

150
    0
    0
    อยู่แถวไหนคับ

12. AKe----

AKe---- New Member Member

38
    0
    0
    เวลคัมครับผม:) :)

13. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    โหดดีจัง อิ อิ

14. pickup-j power

8
    1
    0
    ผมอยู่ระยองครับ ว่างๆถ้ามีโอกาสมาเที่ยวระยอง สมาชิกทีม 2 Drivers Rayong ก็ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ

15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ยินดีด้วยคนครับ

16. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ คับบ

* รถโหดโคตๆๆๆอะ ชอบๆๆๆ

17. pickup-j power

8
    1
    0
    ขอบคุณครับ

18. OATSUFT

150
    0
    0
    เออ...โอ๊ดอยู่มาบตาพุดนะคับ

19. OATSUFT

150
    0
    0
    พี่เข้าไปแนะนำตัวได้เลยคับที่กระทู้สำหรับแนะนำตัว ค๊าบบบ

20. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    กินเจ กันเยอะจัง

21. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    พี่ละเมื่อไหร่ จะกิน กะเค้า ม่างละ :D :D :D

22. แล้วพวกพี่ๆเอายางอะไหล่ไว้ไหนกัน ผมใส่ยาอะไหล่แล้วมันเห็น มันไม่สวย ขอคำชี้แนะด้วย

23. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    55 ภัคคงไม่ละ คงชอบดีเซลแรงแล้วแหละ ควันท่วมเลย โดนมาแล้ว:D

24. ผมก็ไม่มียางอะไหล่อะ เพราะเอา หม้อน้ำลูกกระจี๊ดนึง ไปไว้ตรงตำแหน่งยางอะไหล่

ก็เอายางอะไหล่ออก แล้วใส่ หม้อน้ำไปแทนดีมั้ย อิอิ 5555+

25. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    เอาไว้บ้านอะคับ ...แต่ผมไม่มีเลยยย อะ :D :D :D

26. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ของผมยางอะไหล่อยู่ไหนแล้วก็ไม่รู้ ถอดออกเพราะติดท่อไอเสีย ท่อใหญ่นิดหนึ่งอิอิอิอิอิ

27. Reloaded

1,378
    32
    0
    รถแรงเค้าไม่ต้องมียางอะไหล่คับ มีปัญหาขึ้นรถเลื่อนโลด

28. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    วันที่ 10 เตรียมไปด้วยนะ รู้สึกว่าแรงขึ้นนะ :D

29. Reloaded

1,378
    32
    0
    ไม่รู้อ่ะ ผมเตรียมเชือก เตรียมสริง เตรียมแป๊ป ไปให้พี่แล้วอ่ะ

30. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    :eek: :eek: :eek: เท่านั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้