>>มาแว้วววว<< !!! MO E-Mag - MIDWAY Race Circuit (งาน PUMA สนามที่5)

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เอนัดประชุมก่อนการแข่งขันสักหนึ่งอาทิตย์ส่วนทางรวมช่างพี่จัดการเอง
    เดี๋ยวจะช่วยหารถมาเพื่มอีก

2. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:Dมาเลยไอ้น้อง..........ตามที่คุยไว้คือ..ซื้อรถเพิ่มอีกคัน..ทําต่างหาก.........หรือ...จะเอา ACCORD ป้ายแดง.....ของเมีย..มาวิ่ง ก็ได้นะ.......................................

จะเป็นสปอนเซอร์..ให้เหมือนเดิม....ให้ไว.........

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ใกล้ถึงแว้วววว
    อาทิตย์หน้า ไม่เกินวันที่ 18-19 นี้ จะสรุปจำนวนรถ และ รายชื่อ ผู้ที่จะเข้าร่วมทำการแข่งขันแล้วนะคะ

ความมัน และ ประสบการณ์ใหม่ๆ กำลังรอคุณอยู่....นะคะ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    วันจันทร์ จะเรียกเก็บเงินค่าสมัคร ของผู้แข่งขันก่อนนะค่ะ

เริ่มเก็บตังค์ จนถึงวันพุธ นะจ้ะ

ค่าสมัคร PM หรือ โทมาถามเอได้นะ

ส่วนวันพุธที่19 พ.ย นี้ นัดมิตติ้ง สำหรับผู้ที่จะมาวิ่งงานนี้นะ ส่วนใครอยากมาร่วมสนุกอีก

ก้อมาเจอกันที่มิตติ้ง สาย2 พุทธมณฑล เวลา 3 ทุ่ม เปนต้นไปนะจ้ะ

5. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ไม่มีตังค์ อาาาาาาา

6. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    รออยู่นะ เอ อิอิ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ไม่มีก้อต้องแล้วแหละ ตา เอ อิอิอิ

8. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เอ้า...พี่น้อง MIDWAY อย่าลืมจองห้องพักด้วยนะ........................ที่บอกเปลี่ยนที่พักกันอ่ะ.................................

หรือ........เพื่อนๆ...น้องๆ นักแข่ง คนอื่นๆ..ยัง.....สนใจ...พักที่เดิม...ช่วยแจ้งล่วงหน้า ด้วยนะครับ......ก่อนแข่ง 1 อาทิตย์.........ครับท่าน

9. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    สวัสดีครับ พอดีอยากร่วมสนุกด้วยอะครับผม แต่รถเป็น Mighty X เดิมๆ
    ไม่ทราบว่ายังลงสมัครทันหรือเปล่าครับ
    ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ แล้วถ้าทันนี่จะสามารถลงในรุ่นไหนได้บ้างครับ

แล้วสามารถติดต่อขอรายละเอียดได้ที่ท่านใด พอดีเพิ่งมาเห็นนะครับ รบกวนท่านที่ทราบ
    ช่วยตอบนิดนะครับ อยากลองไปวิ่งในสนามเป็นครั้งแรกในชีวิตจริงๆ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สวัสดีค่ะ

เชิญ ร่วมสนุกได้ค่ะ ทางเราไม่เกี่ยงเรื่องคลับ ค่ะ อยากให้มาลองประสบการณ์ ใหม่ๆดูอะคะ

ไมตี้ เอ๊กก เดิม ๆ ก้อลงได้ค่า

สมัครทันค่ะ ค่าใช้จ่าย รายละเอียด สามารถติดต่อ มาที่ เอ เลยค่ะ

081-110-3636 ค่ะ

หรือ ถ้าจะให้ดี สะดวกมกมิตติ้งด้วยกันที่ ฝั่งธนฯ นะค่ะ สนามกีฬา พุทธมณฑลสาย 2 ค๊า

ยินดีต้อนรับค่ะ

11. น่าสนุก

คราวนี้มาแรงกันเลยนะครับรถเยอะเชียว

12. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ค่าสมัคร เอ จะรวบรวม ภายในอาทิตย์นี้เท่านั้นนะจ้ะ ใครสะดวกจ่าย ครึ่งนึงก่อนก้อด้ายนะ

แล้วมาจ่ายอีกทีวันอาทิตย์ที่ 30 เลย

ค่าสมัคร โทมาถามนะ

13. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    งะ เงียบเหงา กันเลย สนามสุดท้ายแล้วนะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ใครที่เปนหน้าใหม่

อยากลองประสบการณ์ใหม่ๆ อย่ากัวที่จะขับ อย่ากัวที่จะเข้ามาแข่ง

ไม่ต้องใจถึง ก้อ ขอให้ใจรักก้อพอ ขอบอกว่า สนามเซอร์กิต การที่รถกระบะอย่างเราๆจะเข้ามาแข่งแบบนี้ได้

มันหาโอกาส ยาก ยาก ยาก มากด้วย

ครั้งนี้ ก้อเปนสนามสุดท้ายแล้วจิงๆ

แล้ว กว่าจะจัดแบบนี้ขึ้นมาอีก รอ รอ รอ และ ก้อ รอ นะ

โอกาส แบบ นี้ ผ่านมาในชีวิตทั้งที ไม่ลองซักหน่อยหรือพี่น้อง

อย่าซีเรียส ว่า ไปแล้ว กัว จะไม่ได้อะไรกลับมา

ได้ สิ ได้ประสบการณ์ใหม่ๆ ไง ได้รู้ทักษะในการขับรถ ด้วย

แต่ถ้าใครอยากไปดู ก้อไม่ว่านะ มาดูได้

แต่ถ้าดูแล้ว เกิดอยากลองขึ้นมาเนี่ย ลองไม่ได้นะ อิอิ:D

รายชื่อ ของ ผู้ที่เข้าร่วมแข่งขันจิงๆนะ ชัวๆด้วย คนที่ 50 50 อยู่ ยังไม่ขอ ลงชื่อละกันนะ เพราะ จะสรุปส่งรายชื่อไปที่สนามแล้ว

1.พี่ดร ECU SHOP
    2.พี่ไผ่ MAD DOG & MIDWAY MOTOR SPORT
    3.เอวี่ Truck Gilr Thailand & MIDWAY MOTOR SPORT
    4.พี่เอก Truck Monster & MIDWAY MOTOR SPORT
    5.หนึ่ง Truck Monster
    6.แอน Truck Girl Thailand & MIDWAY MOTOR SPORT
    7.พี่โจ MIDWAY MOTOR SPORT
    8.ช่างกุ๊ก MIDWAY MOTOR SPORT
    9.หนึ่ง รวมช่างเชียงกงแปดริ้ว
    10.โอห์ม Truck Monster
    11.จุก Truck Monster
    12.โอ Truck Monster
    13.พี่โต้ Siam Drifter
    14.พี่เจิ้น Siam Drifter
    15.พี่เอก RACE & MIDWAY MOTOR SPORT
    16.พี่โต้ง รวมช่างเชียงกงแปดริ้ว
    17.เอ4M : Play Every Thing
    18.เพื่อนช่างกุ๊ก นครชัยศรี

18 คนนี้ เปนคนที่จะมาแข่งจิงๆ

แต่ ใครที่ร่วมแข่งขันจิง กรุณาทิ้งเบอโทสับด้วย จะโทติดต่อเรื่องรายละเอียด ชื่อ สเปครถ อะ

ขอด่วนจิงๆนะ
    :sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2008
  14. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    น่าจะไม่ได้ไป ไม่มีตังค์จริงๆ

15. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    พี่ไปแน่นอนน้องเอ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปจัดการเรื่องโอนเงินให้จ้า.......

งานนี้ไม่รู้จะไล่ใครทันหรือเปล่า ยังไงก็ใครแซงได้ก็แซงเลยนะครับไม่ต้องเกรงใจกัน
    ถือว่าไปลองหาประสบการณ์สักครั้งนึง ในชีวิต.....เป็นเกียรติมากๆที่จะได้ลงสนามกับพี่ๆ น้องๆ
    ขอบคุณน้องเอด้วย ที่ให้ข้อมูล และช่วยประสานงานให้ ทั้งๆที่พี่ไม่ได้อยู่ในคลับ..ขอบคุณมากครับ

16. แวะมาทักครับ

อ้าวแล้วเอ สี่ประตูล่ะ งานนี้ไม่เห็นมีชื่อเลย

17. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เหมือนกันเลยครับพี่โอ๊ต เด๋วเอกจะพาเพื่อนสนิทไป 1 คน จะเอาไปกางร่มให้น่ะครับ ยังไงก็ฝากเอจองห้องให้ 1 ห้องนะครับ เอาไว้ชาจ์ทพลัง อิอิ...:D

18. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ไปกันเยอะดีชอบ งานไม่ได้ขับเองนะแต่ส่งน้องชายไปขับคันใหม่

19. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ซะงั้นอ่ะไผ่ ไม่ลงแข่งเองหรอ:sad:

20. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

พี่เจี๊ยบไป....เจแปนไม่ได้ไป............:D:D:D:D...............พี่ไป..ดู....ลู่ทาง....ฝีมือ...น้องๆ..ในทีม...ปีหน้า..ว่า..จะออก......รูปแบบ..ไหน...แสดงฝีมือ..ให้เต็มที่นะ..........พี่..จะ...ทําทีม..เต็ม เวอร์ชั่น..ลงทุนเอง....ไม่ง้อ..พวกสปอนเซอร์...อื่นๆเลยอ่ะ....(เตรียม จน..ได้เลย)..

21. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    วี๊ดวิ้วว

งานนี้ มีเพื่อนใหม่ มาร่วม แข่งขัน 2 คนนะจ้ะ

ยินดีต้อนรับ จาก Siam Drifter
    ก้อคือ พี่โต้ และ พี่เจิ้น จ้า

พี่โต้ คนที่ขับไมตี้ อะนะ คงเหนกนัแล้ว

ส่วนอีกคน ชื่อ พี่เจิ้น ขับ นาวาร่า

คงเจอกันใน วันเสาร์ ที่ 29 เลยอะค่ะ

เทคแคร์ ดูแล กัน นะจ้ะ มีเพื่อนเพิ่มขึ้นมา สนุกๆๆแน่ๆๆ ออิอ

22. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เฮ้อ....ท่าทางจะหนุกหนานกันมากเนอะ....น่าอิจฉาจัง...อิอิ

กำลังรอลุ้นจนวินาทีสุดท้าย ?? อยู่น่ะ อิอิ

เดี๋ยวไว้ลุ้นเอาเส้นยาแดง ผ่าแปดสิบแปด ดีก่าๆๆๆ อิอิ ??

เอาไว้เจอกานคับพี่น้อง

คุณเอคับ จองที่ว่างเผื่อ กระบะฟอร์ดเก่าๆจากบางมด ซักคันนะครับ อิอิ วู้ๆๆ

เดี๋ยวรอเฮียจิตรหนับหนุน แป๊ป อิอิ

23. แวะมาเที่ยวครับ

มีรูปมาให้ดูเผื่อไว้จะได้ไม่เครียด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2009
  24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D:D:D:Dพูดจาซะเศร้าเชียว..........ไอ้ล้อแม๊ก..ที่เก็บๆ ไว้อยู่อ่ะ....ตั้งเท่าไรแล้ว...........ขายทิ้งๆ ไปบ้าง ก็ได้:D

25. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เป้นกำลังใจให้ทุกท่านเช่นเคย คร้าบ อิอิ ไม่ได้ไปซ่ะที

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    หนามนี้ เข็นรถออกมาเลยครับพี่น็อต ยังทันๆๆๆ คับ

27. เจิ้น

เจิ้น Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับคุณเอผมเจิ้นนะครับคนที่โอนเงินไปให้เมื่อวันก่อนอะครับ
    อยากบอกเพื่อนๆที่ลงแข่งทุกคนว่าขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับอิอิแล้วอีกอย่างรถผมเดิมๆสนิทจริงๆล้อยางเดิมยังไม่ได้โหลดเลยครับ(แต่ไม่รู้วันลงงแข่งอาจจะมีอะไรปรับปรุงเพิ่มมั่งนิดหน่อย)ใครที่รถแรงๆอย่าชนก้นผมละกันนะครับอิอิ

28. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เย้ๆ ขับกันมันส์ๆ ตามกฎของสนาม นะจ้ะพี่ๆเพื่อนๆ ทุกโคนนนนน อิอิ

สนามสุดท้าย เอาให้สุดๆเลย เหอะๆ

29. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อุ๊ยตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............จำวันผิด ลงชื้อ ผมเพิ่มเลยคร้าบ

30. Hilux Drifter

122
    0
    0
    555 :) งานนี้ผมจองถ้วยบ๊วยแล้วกันนะครับ รถยังทำไม่ลงตัวเลย ทั้งเบรค ทั้งช่วงล่าง เครื่องนี่ไม่ต้องพูดถึงเลย 2L-II เดิมๆทั้งตัว ส่วนวันเสาร์นั้นไม่ทราบว่ามีการอบรมอะไรก่อนหรือเปล่าครับ ถ้ามีจะได้ไปเข้าอบรมด้วย

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ อีกคนนะครับ ถ้าไปวิ่งแล้วมีอะไรผิดพลาดก็ต้อง
    ขออภัยไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้