รูปภาพมิตติ้ง วันที่ 01/11/51

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย กุ๊, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    พี่เจท ใจเย็นๆพี่
    ออกหน้าออกตาเลยน่ะ
    อิๆๆ

2. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    อยากรับงานถ่ายรูปนะครับ แต่กลัวฝีมือไม่ถึง
    ถ้าจะให้ถ่ายจริงๆ ว่างผมไปได้ ไม่คิดเงิน ถูกใจยังไง เลี้ยงข้าวก็ได้คับ

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เด๊วพี่ลองถามเจ๊เค้าดูก่อนนะ ว่าจะเอาท่าไหน เย้ย เอายังไง คริๆๆๆๆ ^^

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่รับปริญญา วันที่ 2 มกราคม 2552 อ่าจ๊ะ

ส่วนซ้อมใหญ่ก้อวันที่ 19-21 ธันวา นี้แล้วอ่าค่ะ หุหุ ว่ายังไงกันดีจ๊ะ หนุ่มๆๆๆ ^^

5. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    รับจริงวันที่2 เค้าไม่หยุดปีใหม่กันหรือไง .....

6. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไปดีกว่า...ดูเเล้วน่าไปดี..

7. m racing

m racing New Member Member

22
    0
    0
    ภาพสวยมากครับ ได้ฟิวมากเลยเสียดายไม่ได้ไป รถสวยทุกคันเลย

8. m racing

m racing New Member Member

22
    0
    0
    มิตติ้งคราวหน้าต้องไม่พลาด

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อย่าช้านะ นู๋เจต เตรียมรถไว้เดินทางไกลด้วยนะ อิอิ ^^

10. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ขับแจสมันดีอย่างนี้นี้เอง
    อิๆ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ่านะ น้องๆที่ไปบางแสน เอารูปมาให้ดูกานบ้างจิ งุงิ

12. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
  13. ที่ไหนมีหลักสูตรสอนถ่ายรูปแบบมืออาชีพบ้างเนี่ย รีบไปลงเรียนเลย......อิอิ

14. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ฉัตรๆๆๆ เอกบอกว่าถ้ามามิตติ้งแถวเนี้ย ชวนกันบ้างจิ จะได้มาแจม โหวๆๆๆๆๆๆ

ไม่ได้ใจเยย add mail มาด้วยนะ ฉัตร [email protected]

อ้าวเอก MiNoRi ยินดีต้อนรับครับ ตามมาเจอได้ไงหว่า ผมก็ลืมไปว่าบ้านเอกอยู่แถวที่ผมมีตติ้งนี่หว่า เอาเป็นว่าคราวหน้าไม่พลาด เด๋วโทรตาม แต่มีข้อแม้ว่า มาแล้วต้องเมานะ .......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้