แอบ MSL กับงานแข่ง ENDURANCE 3 Hrs.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    :D :D :D

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    โปรที่ไหนกันครับเฮียชัย Probation น่าจะใช่ครับสนามนี้เกือบจะไม่ได้ยืนบนโพเดี่ยมแล้วครับ ผมต้องขอบคุณ และ ชมน้องๆ ในทีมครับที่กัดฟันสู้กับรถจนหยดสุดท้าย แต่ละคนใจเกินร้อยจริงๆ ผมเองซะอีกที่ขับช้ามากๆ กำลังจะไปเรียนรู้เพิ่มเติมจากครูชายแล้วครับ เห็น FC2 ขับกันเก่งๆ ทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้