แอบ MSL กับงานแข่ง ENDURANCE 3 Hrs.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    รูปผมไม่มีเลย

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เคยบอกไปแล้วในกระทู้ใดกระทู้หนึ่งว่า สักวัน NU53 ต้องเผยความในใจออกมา :D

3. lemongirl

lemongirl New Member Member

4
    0
    0
    อยากดูรูปอีกจังพี่ bank

:) :) อยากดูรูปอีกจัง :) :)

4. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    lemongirl นี้ใครอะ????:eek:

5. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    (*๐*/l

ดูครึกครื้นหนุกหนานดีนะคะ:)

6. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    น้องมะนาวไงครับ:D

7. ที่ผมมีแต่ ญ.ทั้งนั้นเลยค๊าบ แต่รอก่อนนะฮะ

8. tom_mojo

tom_mojo New Member Member

6
    0
    0
    แหะๆ สนามนี้ขับม่ายด้ายเรื่อง...
    ขอแก้ตัว post รูปน้องๆน่าร๊ากกแล้วกันครับ..
    บังเอิญอยู่ข้างๆ team ผมพอดี

น่ารักซะจนทีมผมยังเขิน ขอบคุณแทนทีม Eaton ด้วยนะครับ

9. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    โผมมม ชอบน้องคนเนี้ย...

10. Bank blue coupe

758
    3
    0
    โผมมม ชอบน้องคนเนี้ย...มองมุมไหนก็น่าร๊ากกกก:D

11. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    น่ารักจัง

โอ้ว ขวัญใจๆๆ ตอนผูกผมยังขนาดนี้ ถ้าปล่อยผมลงผม ผมคงหัวใจวายตายย :D

12. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ผมเชื่อว่า ถ้าแหน่งเห็นพริตตี้ คนที่พี่หนุนดูวันนี้ที่สนาม แหน่งคงหัวใจวาย....5555

ใช่ไหมคร๊าบบบบบ พี่หนุน ช่วยเฟริมด้วย......55555:D

13. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    นิ้งขอด้วย แผ่นนึงนะคะ พี่แบงค์ ขอบคุณมากคะ สำหรับรูปสวยๆ แต่ทำไมรูปนิ้งกะเบ็นมันตลกงั้นอะ แอบถ่ายด้วยอะ

14. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    :D รูปสวยดี ชอบๆ
    ในcd รูปเยอะดีค่ะ ขอบคุณค่ะ พี่แบงค์

15. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    พี่หนู แอบคิดอะไรรึ่ป่าวเนี่ย:eek:

16. Bank blue coupe

758
    3
    0
    อย่างนี้ไม่เรียกว่าแอบคิดแล้วจ๊ะ....อ่านกันหลายคนเลย...5555:p

17. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ไม่ไหวๆ

หื่นออกขั้นรุนแรง กู่ไม่กลับแล้วเหน่งเอ้ย:D

18. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อ่ะจึ๋ย

แค่ล้อเล่นนะพี่ เดี๋ยวน้องเปรี้ยวเข้าใจผิด พาลไม่คุยกับผมก็แย่เลย

แค่ได้คุยก็ OK แล้ว:eek: :p ;)

19. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ม่ายบอก

;) ม่ายบอก ปล่อยให้งง;) ;) ;)

20. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    วันนี้คุณหนูสดชื่นจริงจริงนะครับ

21. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ร้อนๆๆ

เจ๊เตี้ยนี่ ฮ๊อตจนหยุดไม่อยู่แล้วชั่วโมงนี้ ...

22. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    หลวงพี่หนู

หลวงพี่หนู มาทำอะไรที่สนามโกคาร์ท ครับ ???????

แหะแหะ ล้อเล่นนะครับ

23. ccat

155
    0
    0
    ขอแกล้งเด็กหน่อยครับ

24. ccat

155
    0
    0
    ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น

25. ccat

155
    0
    0
    คุณไก่อย่าเครียดนะครับ:p :p :p

26. ccat

155
    0
    0
    พี่ไก่ของเรา

27. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    โอโหคราวนี้เฮียชัยแซวเองเลยครับ :D :D :D

28. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    เฮียชัยไม่ธรรมดาจิงๆ คุณแบงค์ครับ ผมขอcd แผ่นนึงนะครับ ขอบคุณครับ

29. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เห้อๆ นานๆเฮียชัยจามาเอง

30. ccat

155
    0
    0
    ถึงคิวหนูเมย์แล้ว :p :p :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้