อยากเห็น หน้า สมาขิก RCW 100 คนแรกจัง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ball171, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OPTION#3

OPTION#3 New Member VIP

29
    1
    0
    จำได้ว่ารู้จักเวปนี้ครั้งแรก ที่สนามนครชัยศรี

เก่งเดินแจกสติกเกอร์ โปรโมทเวปที่สนาม

เราก็รับมา กลับบ้านมาดู สินค้าอะไรหว่า ตอนนั้นยังเล่นเน็ทไม่เป็น 555

เลยลองไปเช่าร้านเน็ทเล่น หลังจากนั้นเลยติดอินเตอร์เน็ทที่บ้าน เพราะชอบเล่นเวปนี้

ก็ภูมิใจแทนเก่งน่ะ เพราะเค้าลงแรงและลงใจกับเวปนี้มาก

จริง บ่ KENG RUNG & CANNON BALL
    :D

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เพิ่ง Log in เล่นได้เกือบ ๆ 3 ปีแระ หลังจากนั้นก็แต่งรถไม่หยุดเลยจนถึงปัจจุบัน

ขอบอกว่า RCW เจ๋งจริง ๆ สามารถลบเว็ป XXX ออกจากใจผมได้เกือบหมด :D

3. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    ถ้าจำกันได้แสดงว่าแก่เหมือนกัน :D ก็อยู่ตั้งกะเป็นเว็บของทีมรุ้ง จนเปลี่ยนมาเป็นRacingWeb แก่กันหมดแล้ว

MeowRacing ถูกใจสิ่งนี้
  4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ไอ้คนข้างบนกับผมน่ะ แข่งกันโพสรูปโป๊ 5555

ใครที่เคยได้เมล์รูปโป๊ผมเมื่อก่อน (วันละห้าหกเมล์) แสดงว่าแก่แล้วแน่นอน อิอิอิ

MeowRacing ถูกใจสิ่งนี้
  5. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    โอ้ว เพิ่งรู้ว่าสาคู เป็นแผนกจัดหารูปโป๊ 555

John <<GooD-oLd-CaR>> และ saku ถูกใจสิ่งนี้
  6. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    จำไม่ได้ว่าปีไหนแต่นานมากๆ แต่เข้ามาเวปนี้ได้ก็เพราะนิตยสาร Carper เล่มแรกๆลงไว้ในหนังสือ ก็เลยเข้ามาเล่นๆ จำได้ว่าสมัยนั้นมี Clip การแข่ง drag ที่สนาม MMC,Race Hard ตอนสิงค์คะนองนาวิ่ง10.44 ,Jun Cef เครื่อง SR วิ่งกับ Evo 3 พี่ปรีดา rasean work , Skyline 32 Nutto และภาพรถแรงๆ สมัยนั้นหลายคัน ผมยังโหลดมาเก็บไว้ดูเล่นเลย นับๆ ไปก็น่าจะ 8 - 9 ปีแล้ว ที่ชอบมากๆ ก็กระทู้ของ Saku หื่นได้ใจ

saku ถูกใจสิ่งนี้
  7. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    ตอนนั้นมัวแต่จองเลขบอร์ดของ Good Old Car อยากได้เลขสวย 77 เลยลืมจองเลขตัวเอง

อ้ายชิบหายยยย แล้วเมิงจาไปบอกเค้าทำมาย เขาลืมกันไปหมดแล้ววววว

ไม่จิ๊งงงง

5555555:D

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เล่นตั้งแต่สมัยยังนัดวิ่งกันอยู่เลยครับ ตอนนั้นรู้สึกจะม.ต้นอยู่เลยมั้ง

รู้จักเพราะลิ้งค์มาจากเว็บ Pantip ครับ หลังจากนั้นก็เข้ามาตลอดเลย อิอิ:eek:

9. manRPS13

manRPS13 New Member Member

18
    0
    0
    เห็นกระทู้นี้แล้วนึกถึงเมื่อก่อนดีจัง ดีเรายังไม่แก่เท่าไหร่... [​IMG]

10. อ่อ...ผมจำคุณ John กับคุณ Saku ได้ก็เพราะเมลล์พวกนี้แหล่ะครับ

เข้ามาทุกวัน แจ่ม ๆ ทั้งนั้น ขอบคุณคร้าบ 555+

11. Aeshey

Aeshey New Member Member

38
    1
    0
    อืม..เก๋าๆทั้งนั้นเลย..

12. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    โห ผุดมาเต็มเลย อิอิ

13. mr.wat

mr.wat New Member Member

991
    9
    0
    เล่นมาราวๆ 9-10 ปีแล้วเช่นกัน เหอๆ เวลาผ่านไปเร็วเจงๆ

14. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    สมัครไม่ทัน 100 แรกครับ อิอิ

15. MR.Runabout

MR.Runabout Member Member

84
    11
    8

ผมเองเข้ามาเล่นที่นี่ตั้งแต่ปี 2541 สมัยที่ยังใช้ชื่อเว็บว่า racingweb.net ชื่อแรกเลยครับ แล้วก็หายไป (เพราะตอนนั้นยังไม่มีคอมฯ ชั่วโมงเน็ตก็แพงมาก) นานเลยทีเดียวจนกลับมาเล่นที่นี่อีกครั่งเมื่อช่วงต้นปี 2549 แล้วก็สมัครสมาชิกซะเลย ผมเองก็ได้อะไรมามากมายจากเว็บนี้มาก็เยอะพอสมควรเลยครับ ความรู้เรื่องรถก็แลกเปลี่ยนได้มากันเพียบ :D

รูปผม
    http://runabout-lim.hi5.com

16. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  17. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  18. ผมเล่นเว็บนี้ตอนมีให้โหลดวีดีโอคลิปงานแข่งDragที่ MMC กับ RACE HARD แข่งกันแรกๆเลยครับ

19. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆทั้งหลาย :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2008
  20. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เหนียวแน่น ยาวนานครับ

21. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ.....อิ มาเช็ค ชื่อ เพิ่ง หัดเล่น ตอนปี 43-44 เอง :D:D:D:D

22. Benz[R]acinG

Benz[R]acinG New Member VIP

56
    3
    0
    ของผมสมาชิกที่เท่าไหร่หว่า ... ขอดูหน่อย

23. Benz[R]acinG

Benz[R]acinG New Member VIP

56
    3
    0
    โอเค เบอร์ 20 ... มารายงานตัวคร๊าบผม

24. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
  25. Arm Adrenaline

Arm Adrenaline New Member VIP

99
    0
    0

หวัดดีครับฮั้ง ไม่เจอนานเลย สบายดีนะครับ

26. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0

น้องใหม่ เนอะ ใหม่สุดๆ ใหม่ย้อนจากหลังอ่ะดิ :fencing::fencing::doh:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้