ถามหน่อยใครเคยเอาของผิดกฎ(ที่บ้าน)ขึ้นรถบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ต้องซาร่า, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    จับไม่ได้ตอนถอดกางเกงอย่าไปรับเด็ดขาดเลยครับ แต่ถามแบบนี้มันต้องมีอะไรแน่เลย อย่าบอกนะครับว่าท่านพลาดแล้วโดนที่บ้านจับได้55555555เป็นเรื่องเศร้าแน่นอน

2. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เค้าบอกว่า มืออาชีพ ต้องเด็ดขาด และไร้หัวใจคับ

3. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ตัวอย่าง คือ ก๊วยเจ๋ง เป็นต้นใช่ไหม:D

4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ข้าน้อยคารวะอาจารย์ปู่:D

5. นายต้น G-EK

นายต้น G-EK New Member Member

23
    2
    0
    อย่าลืมเอาปากกาเมจิกมาร์ค ขาเบาะกับองศาเอนหลังไว้ด้วยนะครับ

ถ้าน้องเขาปรับเบาะ แล้วอีกวันตัวจริงมานั่ง อธิบาย ยาก มากๆ

(อิจฉาพวกเบาะหลังแข็ง หมดห่วงไปเลย)

6. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    ไหนจะองศาเบาะ ตำแหน่งสูงต่ำเข็มขัดนิรภัย หัวหมอน ระยะเบาะ โอ้ยมากมาย !!!

ของผมไปรถสิ่งผิดกฎหมายเลยครับ รถเราจอดทิ้งไว้ในห้าง
    สบายใจสุด 5555 มีของผิดกฏหมายขับรถให้นั่งอีก สบายจิงๆ

7. นายต้น G-EK

นายต้น G-EK New Member Member

23
    2
    0
    แล้วยังงี้เข้าข่ายผิดกฏป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้