กลับมาแล้วววว!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย RoSe_MaFiA, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >

พูดไร ไม่เข้าใจ งงไปมดละเนี้ย :rolleyes::D:D:D

1. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    กลับถึงบ้านตี 3 ตี 5ไปศิริราชต่อง่วงมากๆเยย

2. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ได้ครับเดี๋ยวผมทำไห้ ราคาไว้คุยที่หลังก็ได้ครับ รถบังก็สวยน้อยที่ไหน .5555

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อ๋อ พี่ไม่อยากมีเรื่อง อีกอยากเด๋วเจ็บมือเจ็บไม้ เลยยอมๆไป อิอิ

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ได้ข่าวว่า เมียพี่จับลูกเป็นตัวประกันเหรอพี่ :D:D:D:D

เมาซะขนาดนั้นถึงบางนายังไม่รู้เรื่องเลย...

ถึงบ้านเกือบตี..ห้า..:confused::confused::confused::confused:

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    งานดึกไปนิด แต่ก็ไม่ได้ไป ตอนกินเลี้ยง ขอโทษด้วย
    ตอนเช้าต้องเดินทาง งานหน้าจะรอดื่มกับเพื่อนๆ ให้ได้ครับ

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ............พี่โจ้....เป็นคนดี....จิงจิงเลย...คับ....หือหือ.....ซึ้งหงะ....พี่ :cry::cry::cry:

7. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ลำเหลืองสวยดีคับ

โดนคับโดน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้