ถามเล่น ๆ ไม่ต้องซีเรียส ช่วยออกความเห็นกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย "ชอลิ้วเฮียง", 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    เล่นทุกวันครับ อยากรู้อะไรก็เข้ามาถามๆๆๆ แล้วก็ได้คำตอบดีดีออกไปทุกครั้ง ที่แต่งรถได้อยู่ทุกวันนี้ก็เพราะว่า Ek Group นี่หล่ะครับ
    ถ้าไม่มี Ek Group คงทำอะไรไม่เป็นเหมือนกับเด็กเดินไม่ได้

แต่ meeting ก็ไม่เคยไปซักครั้ง อยากไปเหมือนกัน

ขอบคุณพี่ๆๆทุกคนที่เข้ามาตอบคำถามของผม โดยที่ยังไม่เคยเห็นหน้ากันเลย รู้สึกอบอุ่นดี จนทำให้ติดเวบนี้ไปแล้ว

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    อยาก CE28 เบิกใหม่จัง มิทหน้าเจอกันนะครับ

3. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    อัพเดทสุดแล้วนะผมว่า

มารอแซวเพื่อนด้วย ไอ้ดำวีเทค (DOME VTEC)

4. แรกเลยเดิมทีเลยที่ซื้อ EK มากะเอามาใช้งานอย่างเดียวแร่ะคับ
    เต่พนำให้เขาบอร์ดนี้ดู
    ทุกวันนี้รู้สึกว่าหลงเสน่ห์อะไรบางอย่างจากบอร์ดนี้ไม่รู้
    อดีเพื่อนที่ทำงานใช้ตัวเดียวกันอยู่ เลยแนะเข้ามาดูได้ทั้งวัน คงเพราะบอร์ดนี้มีคนให้ปรึกษาดีๆเยอะคับ

5. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ผมใช้รถรุ่นนี้มาประมาณ6เดือนครับแบบว่าซื้อต่อเพื่อนมา
    อ่านหนังสือเจอเวบนี้ลองเข้ามาดูแล้วมาเจอคลับนี้ครับ
    ก้อลองเข้ามาดูแล้วรู้สึกว่าคนในกลุ่มนี้น่าจะกันเองดีครับ
    ก้อเลยสมัครเข้ามา จนได้มามีทติ้งกับพี่ๆเพื่อนๆที่นี่แหล่ะครับ
    แต่บางทีหน้าที่ทางการงานผมอาจจะทำให้ผมเข้ามาพูดคุยในบอร์ดไม่ได้ทุกวัน
    แต่ถ้าว่างเมื่อไหร่เป็นอันว่าบอร์ดนี้เจอกัน
    ปล.หลังจากที่ไปมีทติ้งครั้งแรกของผมทำให้ผมประทับใจกับมิตรภาพมากครับ

6. aunturbo5555

aunturbo5555 New Member Member

51
    16
    0
    ตอนแรกที่เข้าบอร์ดนี้เพราะมาดูราคาอะไหล่
    เห็นการตอบปัญหาก็เลยชอบ คือให้ข้อมูลที่เป็นปนะโยชน์
    เหมือนคนที่มีการศึกษาเค้าคุยกันอ่ะครับ ไม่มีพวกเกรียน
    ทั้งหลายแหล่ อิอิ วันนี้ไม่สบายนอนซมอยู่ที่บ้านยังต้องเปิดคอม
    แวบเข้ามาดูเลยอ่ะครับ ก็ติดตามมานานแล้วเกือบจะได้ไปมิตติ้งแล้งแท้ๆก็ดันมีธุระ
    กับภาระกิจซะอีก อุตส่าห์มาจัดแถวบ้านแล้วแท้ๆ ( โลตัสแคลาย)(บ้านเด็กพิการที่ปากเกร็ด)
    เซ็งโคตร โอกาสหน้าจะไปให้ได้ครับ สัญญาจากหัวใจ อิอิ พอดีหาคนกินเหล้าด้วย
    ลำบากมาก ใครอยู่นนทบุรีขอเสียงหน่อย ฮิ้ววววว

7. EK0785

EK0785 New Member Member

77
    5
    0
    ตอนแรกที่ผมเข้ามาดูในเว็บนี้ก็เพราะ ต้องการหาของแต่งที่ตรงรุ่นครับ ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน
    และพอมีปัญหาเกี่ยวกับรถ ก็สามารถศึกษาได้จากกระทู้ต่างๆ ที่เข้ามาโพสกันไว้คับ มีประโยชน์มาก
    เป็นแนวทางในการตกแต่งรถยนต์ที่คุณรัก ไม่ว่าจะเป็นสไตล์ไหน แบบใด ที่นี้มีหมด
    และยังมีส่วนที่ให้ความรู้ในการทำ เช่น D.I.Y. สามารถนำไปใช้ได้จริงด้วย
    เป็นประโยชน์มากจริงๆ คับ ทุกครั้งที่เปิดคอม จะเข้าเว็บนี้ก่อนเลยคับ แต่ผมไม่ได้เป็นสมาชิกในคลับนะคับ แต่ชอบเป็นการส่วนตัวมากกว่า ชอบแต่งรถของตัวเองด้วย แต่งบน้อยเลยต้องค่อยๆ แต่ง ทำเองบ้างเท่าที่สามารถจะทำได้คับ
    ยังงั้ย ก็ขอบคุณเว็บดีๆ สำหรับคนใช้รถด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้