ด่วนคับ เรื่องสีเสื้อ club ขอร่วมโหวตด้วยคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wuthi, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...แจ่มครับออกแบบโดยรวมสวย...ดีครับ
    ...อยากขอเสนอเอาแบบสติกเกอร์คลับ ไว้ตรงด้านหน้าดีไหมครับ...
    ...ส่วนสีขอเพิ่มทางเลือกเป็นสีเทา อีกสีละกันครับ น่าจะใส่ได้ทุกโอกาส
    ...ก็จะออกมาเป็นประมาณนี้ครับ...ไม่รู้โอเคป่าว ...ลองดูละกันครับ...:D

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    สวยมาก ๆ เลยครับ ..

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ผมว่าเอาโลโก้แบบ เดิมสวยกว่านะครับ
    เดียวส่งรูปไปให้ดูนะ

4. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    ขอเชียสีดำด้วยคนครับ

5. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ผมว่าสีขาวแจ่มดีครับ

6. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    แบบนี้ก็สวยดีครับ ลองเอามาผสมกันก็ดีเหมือนกันนะครับ

7. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    ผมว่าแบบนี้โอเคเลยพี่ ผมว่าสรุปเอาแบบนี้เลยคับ สวยคับ

8. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    ผมจะได้สรุปนะครับว่า เอาแบบสีดำ เพราะคนโหวตเยอะดี และสรุปเอาแบบด้านหน้า เป็นแบบล่าสุด
    ส่วนด้านหลังใช้แบบเดิมนะ คับแต่ แต่ปรับขนาดตัวรูปรถนิดหนึงตามความเหมาะสม
    ........จะได้รีบสั่งทำเดี๋ยวไม่ทันวันไปงาน

9. ikong EP71

341
    0
    0
    ใช้ผ้าเกรดดีหน่อยก็ได้นะครับ

แต่ผมกลัวว่าสีดำมันจะซีดหรือเปล่าครับ เพราะว่าที่บ้านผมจ้างเค้าซัก ลงเครื่องตลอด

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0

เอาแบบลายข้างบนนะครับ
    ถ้าผมเอาก็เอาสีขาวกับสีดำครับ
    ของราคาด้วย ว่าจะเอาสัก10กว่าตัวนะ
    จะเอาไปฝากลูกค้าต่างจังหวัดนะครับ

11. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ขออนุญาตแก้ไขด้านหลังนิดนึงครับ.....
    ...เพื่อความ balance ของรูปภาพและตัวหนังสือครับ..
    ...ประมาณนี้ครับ...ถ้าไม่เหมาะสมยังไงก็ลองติ-ชมกันครับ เพื่อน ๆพี่ๆ น้องๆครับ.
    ...ส่วนแบบโลโก้ด้านหน้าถ้าทุกท่านโอเค ผมลงภาพขยายเพื่อนำไปใช้ไว้แล้วครับ...:D

12. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    ดำ xl 2 ตัวครับ ขาว s 1 ตัว เผื่อภรรยาอีกตัว ( เด๋วแย่งไปใส่อีก ) แล้วราคาเท่าไหร่ครับ เลขบัญชีด้วยนะครับ หาดใหญ่ ครับผม

13. Faee

Faee New Member Member

75
    0
    0
    สวยมากๆเลยครับผม

โดย เฉพาะดำอะครับ สวยมากๆๆๆๆๆ

14. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
  15. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    สีดำ จัดไปคับน้อง XL ออ มีของเด็กป่าว

16. ikong EP71

341
    0
    0
    พี่อุ๋ยเอาไปเผื่อลูก แล้วไม่เผื่อภรรยาที่บ้านหรอครับ 555+

17. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    เสื้อสีดำครับบกคริบแดง:sad:

18. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    M คับ 1 ตัว ดำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้