ทีม FT8 เล่นกันได้ร้ายแรงมาก

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ไมเคิล, 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    คุณธนาครับเชิญ FT8-1 และ FT8-2 มาเล่นสานสัมพันธ์กระป๋องกับ
    น้องน้องกันดีกว่าในเกมคือกีฬานอกเกมคือมิตรครับ คนไทยใจดีครับ:) :) :)

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0

อืมๆ ดีครับ ลองชวนเขามาเล่นกระป๋องดูบ้างครับ ว่ากระป๋องเล่นกันยังไง

3. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ก้อดีนะครับ เพิ่มความมันส์ของกระป๋องเข้าไปด้วย

4. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    อืม คราวนี้ใครแค้นใครก็ใส่เต็มที่เลยครับ :)

5. pommepomme

pommepomme New Member Member

4
    0
    0
    hello.... ขอมาดูเฉยๆ

6. pommepomme

pommepomme New Member Member

4
    0
    0
    hello.... ลองคับ ไม่มีอะไร...

7. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    kub

ขอบคุณครับพี่ธนา

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แซวเหรอท่าน

คุยมากกว่านี้ก็ได้นะคุณ :D หายเร็วๆล่ะกัน หลังที่เจ็บอยู่น่ะ:p อีกไม่กี่อาทิตย์จะแข่งอีกแล้ว:eek:

9. a_mon01

481
    1
    0
    พี่หนูเตรียมตัวหรือยัง 6ชม.อะ

แล้วคนอื่นๆเตรียมตัวกันหรือยังครับ

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ยังไม่ชัวส์

ทางSpy team โดย อาจารย์ Pome และ Mikky ยังไม่ยืนยันครับ ส่วนร่างกาย อาทิตย์หน้าว่าจะเริ่มลดน้ำหนักลงสักนิด

ปล. อาจารย์ที่สอนผมขับคาร์ทตั้งแต่เริ่มเล่นใหม่ๆ Mr. NKT คราสตอล เริ่มกับมาซ้อม (เน้นซ้อมที่MSL ด้วยนะ) เห็นว่าEndurance 6 hr ที่MSL จะลงด้วย แถมลาก เจ้าหนูจากญี่ปุ่น AR Ki มาขับด้วย สนุกแน่ๆ

อาจารย์Retune;) ;)

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    โอ้ว....มากันอย่างนี้ ทีมผมก็เจอของแข็งเพียบเลย....สู้เว้ยๆ.... :D

12. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    เจ้าหนู ARKI ขับเร็วายนิครับ ที่ rca สนามหน้ามันส์กว่าสนามนี้แน่ สนามนี้ผมว่าก็มันส์มากแล้ว

13. a_mon01

481
    1
    0
    ไม่ได้ละ ต้องซ้อมอีกแล้ว หลังจากผิดหวังจากสนามนี้ ต้องลดข้อผิดพลาดจากเหตุการที่ผ่านมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้