MRC CAR PICS (รูปรถ)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 29 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    มะกี้รูปไม่ขึ้น หึหึ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เหอ เหอ พักก่อน server ทำงานหนักเดี๋ยวมาลงใหม่ครับ

3. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    เอาหล่ะครับ ใกล้ความเป็นจริงแล้วดูกันต่อครับ
    9เมื่อทุกอย่างเรียบร้อยแล้วก็ถึงเวลาพ่นสีจริงแล้วครับบบ
    10เหอ เหอ มาดูขุมพลังกันน เหมือนจะแรง หึหึ
    11ใกล้ความจริงแล้วครับ
    12พอทำสีเสร็จก็ไปต่อที่อู่พี่ธร เลยครับ นอน อยู่อู่พี่ธร เดือนนึงเช็คทั้งคันอะไรเสียก็ซ่อมเข้าปาย หึหึ กว่าจาจบ

4. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    รูปที่อู่พี่ธรครับ
    เสร็จสิ้นครับ รูปเดี่ยว ยังไม่ได้ถ่ายมีแต่รูปคู่กะรถเพื่อนครับ เอ่อของผมคันช้ายนะครับ
    คู่แฝดแห่ง MRC หึหึ

5. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    ก็เสร็จสิ้นทุกอย่างครับ หลังคาใหม่ สีใหม่ ตรวจเช็คระบบไฟ ช่วงล่าง ตอนนี้ก็ยังมีอีก2-3 จุดที่ต้องปรับปรุงครับ
    ก็ต้องขอบคุณพี่กำธร แห่ง กำธรครีนิคคาร์ สำหรับการบูรณะ รถผมในทุกๆรายละเอียด
    ขอบคุณ พี่เจมส์ สำหรับคำแนะนำดีดี นะครับ
    ขอบคุณ พี่เที้ยง แห่ง FT AUTO WORK สำหรับงานตัวถังทั้งหมดครับ
    และขอบคุณ พี่โอ๋ และพี่ๆ ทุกคนใน MRC ที่ช่วยแนะนำและให้ข้อมูลครับ

6. Jeff_pitt

Jeff_pitt Member Member

604
    0
    16
    Car

New Lancer

7. tansno

tansno New Member Member

8
    0
    0
    E CAR ใส่ลิ้นหน้าแบบไหนได้มั่งอะครับ

8. NarmEVO

NarmEVO New Member Member

262
    6
    0
    ผมเป็นสมาชิกยังอ่ะครับ เพิ่งโพสในสมาชิกMRCภาคใต้มะกี้เอง แต่ก็ขอลงเลยละกันนะคับ
    (รถผมยังไม่ทำไรเลยอ่าคับ)

9. NarmEVO

NarmEVO New Member Member

262
    6
    0

10. Sorn_47

Sorn_47 New Member Member

8
    3
    0
    สวย ๆกันหมดเลยนะคับ ไว้ผมจะเอามาลงบ้างล่ะกะนะครับ หุหุ

11. junggleballoon

junggleballoon New Member Member

1
    0
    0
    หมดไปเท่าไหร่อ่ะครับ

12. E-Car 4G93 N/A

E-Car 4G93 N/A New Member Member

10
    0
    0
    Lancer E-Car 4G93T A/T 4ECT

13. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เค้าจะมาลงให้ดูกัน วันหลังนะตัวเอง รถเค้ายังไม่เสร็จเลย

14. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    ขอเอามารฟ้ามาลงหน่อยคร๊าบ.....พี่น้องคร๊าบบบบบบบบบ

พอไปวัดไปว่ากะเค้าได้ไหมเนี่ยครับ..........พี่น้องครับ
    Mitsubishi Evolution เทียม มาแว๊วคร๊าบ พี่น้องครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2006
  15. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    สวย สวย ทั้งน้าน

16. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    อยากเห็นของโอ๊บแบบเต็มๆ ถ้ามีเก็บไว้โชว์หน่อยครับพี่น้องครับ
    อีก 2 ปีเจอกัน มารฟ้า Version II ...... ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อน MRC ครับ
    ว่าที่ MRC No. 113......เอิ๊กๆๆ

17. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    แอบมาโชว์น้องหวยตาเหลือบ.....หน่อยน่ะฮับ.......เห้อก่าจะโตมาได้เป้งรู่เป้งรถก่ะเขา....[​IMG]

18. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เริ่มกันเลยนะคร้าบกับภาพหลุดของตัวแรงทางฝุ่นรุ่นแรก

อิอิ วางเครื่องเพิ่งจ้าเสร็จ

19. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    อินเตอ โห อะ อู้ น่ากลัว จัง :D ใกล้เสร้จยังน้อ :eek:

20. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ถูกใจคะ

21. jameball

jameball New Member Member

19
    0
    0
    สวยๆๆทั้งน้านนนนนนนนนน

22. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    โอ้โฮ้....เสือซุ้มจริงๆๆ พี่เรา อินเตอร์ แจ่มมากๆๆๆๆ

23. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    กูหว่า ..... กูหว่า .... :D :D :D

24. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ขอซื้อได้ป่าว"ลุงเล้ง"คำนี้.......
    เอาเป็น "เค้าว่า เค้าว่า"น่ารักดีน่ะ

25. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    ทะเบียนจริงป่าวอ่ะ

26. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    เกือบจะเป้งจิงครับ................

27. zebear

zebear New Member Member

3
    0
    0
    4G93T นี่อัดได้เท่าไหร่เหรอคับ

28. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ขอแจมส์ค๊าบบบ

อย่ามาว่าผมเป็งอีโวนะ !!!!!!!! ​

29. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    สวยคับผม ถ้าโหลดแล้วใส่ Wing ผมว่าโอเลยคับ

30. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ขอถามรถสีขาวแฝด ครับ งานไฟเบอร์นี้เป็นของที่ไหนครับ ดูสวยมากครับผม แล้วสีนี้เป็นสีขาว mItsu เลยหรือคนละเบอร์ครับ ขอบคุงค๊าบบส์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้