กระทู้นี้เอาไว้มารายงานตัวกันสำหรับชาว กูขับกระบะ นะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOD_MIGHTY

GOD_MIGHTY New Member Member

18
    0
    0
    ตามพี่ลิคมาติดๆ

2. RICKY_TRITON

RICKY_TRITON New Member Member

31
    0
    0
    มาอีกครับ

3. GOD_MIGHTY

GOD_MIGHTY New Member Member

18
    0
    0
    มาก่อนจะเรียน

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาบอกว่ารูปข้าง ๆ น่ารักมากมาย อิ อิ อิ

5. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    มาตอนสายๆ

6. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    มา..มา ตอนกลางวัน

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาบอกพี่ตั้มว่าลงรูปด้วยนะคร๊าบบบบบบ

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามน้องเอมาติดๆ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาดึก ๆ ครับ

10. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    พี่เอก็ด้วยนะคร้าบบบบบบ

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาบอกว่าดูข่าวเด็กทารกแล้วสลดใจครับ

12. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    มาบอกว่า สลดใจเหมือนกันครับ

13. ตามข้างบนคับ

14. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มาๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จะตามตาบีไปจับเด็กหรอคับพี่ป๊อบ

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

มีผลงานของท่านบ้างเปล่าครับ อิ อิ อิ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไปด้วยกันไหมน้าเอ๋ อิ อิ อิ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มารอบนี้มาบอกว่าเมื่อวานเย็นดูข่าว พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว แล้วภูมิใจครับที่ได้อยู่ใต้ฝ่าละอองธุลีพระบาท
    ..........................................ขอพระองค์ทรงพระเจริญ................................................

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เดี๋ยวฝากน้าเอ๋ลงให้

20. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    มาบอกว่าขอไปจับเด็กด้วยนะครับ

21. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

22. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาครับ

23. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาแบบไม่ได้ไปทำงาน เมื่อวานแข่งบอลโดนเตะข้อเท้า เดินไม่ได้เลยกรู อิอิ

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาแบบไม่ได้ไปทำงาน เมื่อวานแข่งบอล โดนเตะข้อเท้า เดินไม่ได้เลย เซ็ง

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แล้วเมื่อไหร่จะมีจัดเตะฟุตบอลประจำคลับล่ะครับ รอ ๆ ๆ ชอบ ๆ ๆ อกกกำลังกาย แล้วค่อยไปเสียน้ำต่อ อิ อิ อิ

26. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    โอ้ววววว....ฟิตจริงๆเลยนะพี่บี

27. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เดือนหน้านี้แหละคับ เตรียมตัวกันได้เลย

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มาถามว่าใครเล่นน้าเอ๋เข้าให้ล่ะ
    ..........นักวอลเล่บอลหญิงน่ารัก

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    น้องๆที่บริษัทแหละคับ มาแบบไม่ยั้งเลย

30. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ยังมาเหมือนเดิม... !

ปล. ^ รู้สึกว่าเมื่อคืนงานจะเข้านะคร้าบบ น้าเอ๋ ช่วงนี้แถวบ้านผมเค้าประกาศ พรก. อยู่ ได้แต่ทำๆๆใจ......ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้